ผู้เขียน หัวข้อ: HW.9 น้องยังไม่ได้อาบน้ำมาจริงๆ  (อ่าน 2237 ครั้ง)

kokoneko

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
HW.9 น้องยังไม่ได้อาบน้ำมาจริงๆ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2018, 11:35:31 PM »
สวัสดีครับสายลมหนาวยามค่ำคืน​
ในเดือนเเห่งพระจันทร์วันเพ็ญ​ ขออนุญาตกลับมาเขียนการบ้านอีกครั้ง​ หลังจากที่ถูกสะกดด้วยภาระหน้าที่เเละความชื่นใจในช่วงเวลาเก่าๆ

สิ่งที่ทำให้ผมกลับมาโพสหาน้องๆอีกครั้งอาจเป็นเพราะจิตที่ต้องการเเรงบันดาลใจ​ หรือไม่ก็ความเหงาที่เเวะมาเยี่ยมเยือน มันไม่ชินสักทีครับ

ผมที่มักจะทำโทรศัพท์พังอยู่บ่อยๆด้วยความเฟอะฟะ​     
ในวันนั้นที่ผมโพสหาน้องไปปรากฏว่าโทรศัพท์ก็ดันมาพังอีกจนได้​  ผมใช้ไลน์ได้อีกครั้งหลังจากนั้นเกือบๆ2สัปดาห์
ให้หลัง​  ตรงนี้ผมขอโทษน้องๆที่ทักมาด้วยนะครับ

kokoneko

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
Re: HW.9 น้องยังไม่ได้อาบน้ำมาจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2018, 01:14:11 PM »
อ่ะ​ การบ้านผมที่เขียนลงไป
ข้อความหายไป
เกิดอะไรขึ้นหนอ​  ถ้าเป็นไปได้รบกวนเเจ้งหน่อยครับ
จะได้เเก้ไข