Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ตอนนี้พี่ดูแลชอบเรา แต่เราไม่ชอบพี่เขาเลย อึดอัดมากๆ แต่ต้องทนเพราะเงิน ทำไงดีคะ

(1/3) > >>

Ninnon:
คบกับพี่ดูแลคนนี้มาได้4-5เดือนละค่ะ แต่ไม่ชอบพี่เขาเลย แบบไม่ใช่ในทุกๆอย่าง

ยิ่งวันไหนมานอนค้างด้วยนี่เราลุกไปดูซีรีย์แยกเลยค่ะ อึดอัด นอนเบียด นอนกินที่ กรนดัง นอนไม่หลับ ในใจก็อยากให้เขากลับไปเร็วๆสักที คืออะไรๆก็ไม่ใช่ไปหมด แต่พี่เขาโอเคกับเรานะคะ เราก็ได้แต่ฝืนยิ้ม ฝืนโอเคกับพี่เขาไป

กะใช้ความเคยชินเอา แต่ผ่านมาหลายเดือนก็ไม่ชินสักที
ตอนนี้อึดอัดมากค่ะ แต่ก็ต้องทนๆไปเพราะเงิน
ก่อนหน้าคนนี้เคยมีพี่ดูแลอีกคน แต่คนนั้นคือเคมีเข้ากัน เรานี่อยากเจอแทบทุกวันเลยค่ะ มีความสุขมาก แต่ก็เลิกไปด้วยดี

แต่คนนี้สุดจะทนค่ะ ขี้งก ขี้เหนียวด้วย หลายๆอย่าง ไม่ชอบเลยค่ะ คิดจะหาใหม่ แต่การจะหาสักคนที่ไม่ตะกวดนี่ก็ยากมากกก เศร้าสุดๆค่ะ อยากเลิกมาก แต่ติดตรงเงินเนี่ย สำคัญซะด้วย **12**

Ninnon:
หลังๆนี่ก็ทะเลาะกันบ่อยมากเรื่องเจอไม่เจอ ทั้งๆที่ตกลงกะนแล้วว่ากี่ครั้ง แต่พี่เขาอยากเจอ แต่เราไม่อยาก ปวดหัวอึดอัดมากๆค่ะ

downstairs:
ไม่ใช่ก็คือไม่ใช่ครับ เสียเวลาหาใหม่ บอกเค้าตรงๆดีกว่า

Nanniie:
ถ้าเงินยังสำคัญก็ทนค่ะ ถ้าไม่อยากทนก็ต้องคุยกัน แค่นั้น เราว่าคุณรู้คำตอบของตัวเองอยู่แล้ว

slow:
น่าสงสารทั้งพี่ดูแล และน้องที่รับดูแล....

ไม่รู้ใครจะหมดความอดทนก่อนกัน

**40**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version