ผู้เขียน หัวข้อ: Cheer.....  (อ่าน 3934 ครั้ง)

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69
Re: Cheer.....
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2018, 02:06:33 PM »
ห้องการบ้านค่อนข้างเงียบเหงา

ขอบคุณ จขกท ที่เข้ามาเขียนความสุขให้อ่าน

อ่านแล้วอยากเขียนมั่งจุงเบย....

Problem love

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2018, 10:20:01 AM »
เจอน้องน่ารัก นิสัยดีแบบนี้ พี่garybigg15  มดขึ้นแน่ๆเลยครับ

อ่านไป อมยิ้มไปครับ เป็นช่วงเวลา ที่มีความสุขจริง จำทำให้เวลาไปเร็วมาก

ครั้งหน้าพี่garybigg15 ต้องมีเวลามากกว่านี้ครับ  แอบอิจพี่นะครับ..........  **11**

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2018, 01:34:53 PM »
ใช่คนที่Aunnyเคยเจอด้วยรึปล่าวคะ
คงไม่แปลกใจเลยที่จะไม่ว่าง
ต้องนัดข้าม อาทิตย์
เพราะน่ารัก ขาวขนาดนั้น
คิวยาวน่าดู....พี่Garybiggสู้ๆเทหมดน่าตัก5555
 **39**

Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

garybigg15

• People Like This 75
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2018, 09:38:55 PM »
อ่านการบ้านแล้วนึกตาม...แล้วก็รู้ว่าน้องคนนี้น่ารักขนาดไหน
นานๆ จะได้เจอน้องที่คุ้มค่าต่อการพบเจอแบบนี้ซักคนนึงครับ
และไม่น่าแปลกใจเลยว่าทำไมท่านจขกท. จะชื่นชมน้องขนาดนี้
เพราะทราบมาว่า น้องมีพี่ๆ มาจ้างแทบทุกวัน จริงๆ คงมีทุกวัน
ถ้าน้องไม่หยุดรับงานในช่วงสุดสัปดาห์ เพื่อกลับไปอยู่กับคุณพ่อคุณแม่บ้าง

เวลาเราเจอน้องที่ดีๆ แบบนี้ ต้องรีบนัดและนัดบ่อยๆ ครับ
และน้องมาบอกว่า พี่เค้าใจดีน่ารักมาก ...ชอบค่ะ...
ผมยังบอกน้องว่า ใครเจอพี่คนนี้ เป็นอันว่าหลงเสน่ห์ความอบอุ่นใจดี
ของพี่เค้าทุกคน น้องยิ้มแล้วทำตาลอยก่อนจะบอกอีกทีว่า จริงเลยค่ะ
ขอบคุณครับพี่   น้องน่ารัก friendly มากๆครับ

garybigg15

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2018, 09:40:10 PM »
เจอน้องน่ารัก นิสัยดีแบบนี้ พี่garybigg15  มดขึ้นแน่ๆเลยครับ

อ่านไป อมยิ้มไปครับ เป็นช่วงเวลา ที่มีความสุขจริง จำทำให้เวลาไปเร็วมาก

ครั้งหน้าพี่garybigg15 ต้องมีเวลามากกว่านี้ครับ  แอบอิจพี่นะครับ..........  **11**
ถูกต้องครับท่าน problem love
เวลาที่มีความสุขมักผ่านไปไวมากๆครับ

garybigg15

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2018, 09:41:54 PM »
ใช่คนที่Aunnyเคยเจอด้วยรึปล่าวคะ
คงไม่แปลกใจเลยที่จะไม่ว่าง
ต้องนัดข้าม อาทิตย์
เพราะน่ารัก ขาวขนาดนั้น
คิวยาวน่าดู....พี่Garybiggสู้ๆเทหมดน่าตัก5555
 **39**
ถูกกกก ..........................ต้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง......................................
แล้วครับ  แต่ที่นัดข้ามอาทิตย์เพราะกระผมไม่ว่างนะครับ อิอิ..................