ผู้เขียน หัวข้อ: นัดเจอสาว ที่โพส พริตตี้ หาพี่ดูแล  (อ่าน 2356 ครั้ง)

Achiii

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
นัดเจอสาว ที่โพส พริตตี้ หาพี่ดูแล
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2018, 11:53:28 AM »
นัด เซ็นทรัล ลาดพร้าว. พอมาถึง เราก็บอกว่าอยุ่ ที่ไหน

แล้วน้องก็เงียบหายไป

กลับดีกว่า

ดีจุงเบย

Re: นัดเจอสาว ที่โพส พริตตี้ หาพี่ดูแล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2018, 12:12:26 PM »
โพสไหนครับจะได้เตื่อนๆกัน
ว่าผมเสือกตามพูดถึงผมไม่เสือกเลยดิ หรือเสือกกว่าเเต่โม้กันเงียบๆ

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
Re: นัดเจอสาว ที่โพส พริตตี้ หาพี่ดูแล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2018, 12:16:15 PM »
นัด เซ็นทรัล ลาดพร้าว. พอมาถึง เราก็บอกว่าอยุ่ ที่ไหน

แล้วน้องก็เงียบหายไป

กลับดีกว่า

ดีจุงเบย
ยังดีกว่าน้องไม่เงียบแต่โทรมาว่า
จะถึงแล้วรออีกแป๊บนึงน้า
สรุปรอไปสองชั่วโมง
 **15**

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2018, 12:17:47 PM »
เหมือนจะมีอยู่คนนึงที่โพสบ่อยๆมีคนเตือนว่ารูปคนอื่นนัดละเจอไม่ค่อยได้ ไม่รู้ยูสเดียวกันไหม
ว่าผมเสือกตามพูดถึงผมไม่เสือกเลยดิ หรือเสือกกว่าเเต่โม้กันเงียบๆ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2018, 12:18:18 PM »
เจอตัวจริงไม่ได้เพราะหลอกเงินหน้าไม่ตรงเจอไม่ได้อยู่เเล้ว

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2018, 12:20:30 PM »
ยูสเดียวกันครับ ไอดีไลน์นี้ละโชกโชน

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2018, 12:24:50 PM »
โพสแบบนี้ โง่ไม่ปรึกษาใครเลย 5555 ระวังตะกวดตัวนี้กันด้วยนะครับ ตอนนี้ออกหากินทุกวัน ใช้ไอดี kundee3 แต่ตอนนี้บล็อคการค้นหาอยู่ ถ้าผมเห็นโพสมันจะคอยมาเตือนให้นะครับ.

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2018, 12:44:34 PM »
เหมือนเปนเเก๊งค์ดักควาย จริงเเอดไปรูปหน้าไม่มีเจอจริงนัดจริงไม่ได้คุยไปสามสี่คำเริ่มเเปลกๆไม่มีอะไรไม่ชัดก็หยุดคุยหยุดทักก้จะกันเ้ยเข้าบ้านได้นะครับไม่ต้องมีใครคอยเตือนเล่นเวบฉลาดๆหน่อย kundee3 เหมือนดักควายเอาเงินเอาสนุก

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2018, 03:40:00 PM »
อันนี้เหรอตะกวดเเพน หมูนอนอึด นส หทัยรัตน์ อุบลศรี  ตัวท็อปโพสดักควายน่าจะหากินต่อได้เรื่อย วิธีเเก้เล่นเว็บเเบบลืมหูลืมตารูปอาหารรูปของกินคำคมรูปเกินจิงคุยสองสามคำดูนัดไม่ได้อย่าไปเเอด ขาวสวยหมวยพริตตี้ดักควายเจอจริงนึกว่าตำลึง สวยจริงเค้าจะชัดๆไม่หลบมุมลึกลับหรอก