Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ตามหา ร้านกาแฟ บรรยากาศดี ไว้นัดเจอ นั่งคุย

(1/1)

CCC24:
ถามหา ร้านกาแฟ ร้านชา ไว้นัดเจอหรือนั่งคุยหน่อยค่ะ เพื่อน ๆ มีแนะนำบ้างมั้ยคะ

ถ้ามีที่จอดรถด้วยก็เยี่ยมเลยค่ะ

isuper:
มีหลายที่ที่น่าสนใจ ลองบอกโซนที่สนใจด้วยก็จะง่ายขึ้น หรือเน้าเค้กอร่อยๆด้วยไหมคับ

CCC24:
ได้หลายโซนเลยค่ะ เผื่อวันว่างขับรถไปหาร้านกาแฟสวย ๆ นั่งชิล

ความทรงจำ:
ร้านกาแฟมีมากมายเลยครับ เอาเท่าที่เคยไปแล้วชอบนะครับ

หูกระจงคาเฟ่- พระราม 3
Cafe Reverie - สุคนธสวัสดิ์
TREAT Cafe & Hangout - แจ้งวัฒนะ
Little Hideout - ราชพฤกษ์ (มีที่จอดเสียเงินอยู่ใกล้ๆ)
Think cafe - ราชพฤกษ์
Little Tree Garden - สามพราน
ืnana cafe - ซอยนานา ใกล้หัวลำโพง (ไม่มีที่จอดรถ จอดข้างถนน)

สถานที่ถูกใจ ขนมถูกปาก ถ้าหาคนคุยถูกคอก็ลองหาเวลามาเจอกันนะครับ
 **02** **06**

Mumo:
มาเกาะติดบ้าง เผื่อจะมีพิกัดไม่ไกล น่าไปส่อง **36** **36** **36**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version