ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสักคนไปกับฉันในวันหยุดยาวววววว  (อ่าน 1075 ครั้ง)

HelloKittySri

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
ใครสักคนไปกับฉันในวันหยุดยาวววววว
« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2018, 03:15:58 PM »
 **19** **19** **19**เล่นเว็ปนี้มาก็หลายปีตั้งแต่อายุยังน้อยตอนนี้อายุก็ยังไม่เยอะค่ะ หน้าตาก็ไม่ได้จัดว่าสวยระดับพริตตี้อะไรหรอก
ก็แค่ตัวเล็ก ๆ อวบ ๆ น่ารัก ๆ พอไปวัดไปวาได้ **19** **19** **19**

นาน ๆ จะเข้ามาทีก็เห็นความเปลี่ยนแปลงไปมากมายทั้งพี่ ๆ และน้อง ๆ ต่างผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนกันเข้ามา
ที่เข้ามาในนี้วันนี้ก็คือไม่ใช่อะไร "เหงา"
ช่วงหยุดยาวแบบนี้พอมีเงินเก็บไม่มากและไม่น้อย
จะหาเพื่อนแบกเป้ไปเที่ยวต่างจังหวัดรับลมหนาววววววววววววววววด้วยกันสักคน
หาของอร่อย ๆ ถ่ายรูปสวย ๆ พอมีคนสนใจจะไปกับน้องไหมคะ "ยินดีที่ไม่รู้จักนะคะ" PM มาคุยกันได้นะคะ
แลกเปลี่ยนประสบการณ์การท่องเที่ยวววด้วยกันคงทำให้ใครหลาย ๆ คนที่กำลังเหงาคลายเหงาลงได้

Casper9730

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: ใครสักคนไปกับฉันในวันหยุดยาวววววว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2018, 02:32:10 AM »
ชวนจริงเปล่าครับ