ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เหมือนเมื่อก่อน  (อ่าน 2118 ครั้ง)

Re: ไม่เหมือนเมื่อก่อน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 01:54:13 PM »
คนไม่ไช่ยังไงก็ไม่ไช่เเต่ถ้าเจอที่ไช่ ต้องเก็บไว้ดีๆเดียวโดนตัดหน้าไปก็เเย่เหมือนที่น้องๆเจอพี่หลายๆคนเเล้วหวงตัวไว้ พี่ๆก็เหมือนกันพอเจอผญถูกใจรู้ว่าไปต่อกันมันจะยาวๆก็อยากจะเก็บไว้เหมือนกันครับ เว็บเดียวนี้ตั้งเเต่เล่นมาน้องดีๆพี่ดีก็หายกันไปไม่รู้หายไปจับคู่กันหรือเปล่า เดียวนี้เข้ามาเห็นหัวโพสดูสวยงามบอกเลยว่าเจอเเล้วไม่ตรงสเป็ค ไม่ตรงปกเรทมันก้ดูไม่เหมาะสม กับตัวก็เยอะให้ฝืนกันไปต่อคงไม่ไหว เเต่ถ้าเจอดีๆสบายใจทั้งสองฝ่ายก็คงไม่อยากจะไปหาจ้างสาวๆไหนหรือเล่นเว็บต่อไปเเล้วครับ
ว่าผมเสือกตามพูดถึงผมไม่เสือกเลยดิ หรือเสือกกว่าเเต่โม้กันเงียบๆ

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2018, 11:20:22 PM »
หาพี่ที่ตรงใจ น้องที่ตรงใจยากน่ะค่ะ เคมีตรงกันยากมาก ถ้ามีหรือเจอก็จะพยายามรักษาไว้ค่ะ. ในเว็บเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีไรน่าสนใจเลย

workman

• Hero Member
  • People Like This 22
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2018, 07:17:51 AM »
ถูกทุกคำตอบครับ ขอบคุณทุกความเห็นที่มาแชร์กันครับ

pee69

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2018, 08:02:56 AM »
หาพี่ที่ตรงใจ น้องที่ตรงใจยากน่ะค่ะ เคมีตรงกันยากมาก ถ้ามีหรือเจอก็จะพยายามรักษาไว้ค่ะ. ในเว็บเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีไรน่าสนใจเลย

เคยเจอน้องที่ตรงใจถูกใจ เมื่อ 3 เดือนก่อน แต่มีเรื่องทะเลาะกันแล้วน้องก็ไปเลย อยากจะกลับไปง้อขอคืนนดีแต่ก็ทำไม่ได้แล้ว ยังเสียใจและเสียดายจนทุกวันนี้ คิดๆไปเราไม่น่าใจร้อนน่าจะควบคุมอารมณ์ดีกว่านี้ น้องคนนั้นดีถูกใจคงหายากที่จะได้เจอแบบนั้นอีก  **01** **21**