ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคาดหวังอะไรจากเวปนี้ ?  (อ่าน 8146 ครั้ง)

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
Re: คุณคาดหวังอะไรจากเวปนี้ ?
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2018, 01:47:24 PM »
คาดหวังจะได้จูงมือใครซักคนออกจากเวปครับ   ตอนนี้เจอแล้ว   

คาดหวังว่าจะมีคนจูงมืออกไปจากเว็บค่ะ ^^ ตอนนี้เจอแล้ว 

ทำไมต้องลอกคำตอบกันด้วย.... หรือว่า จูงมือกันออกจากเวปไป....

จูงออกไปแล้ว ล่ามโซ่ใส่กุญแจอย่างดีเลยเลยค่ะ 555
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2018, 12:46:32 AM »
คาดหวังจะได้จูงมือใครซักคนออกจากเวปครับ   ตอนนี้เจอแล้ว   

คาดหวังว่าจะมีคนจูงมืออกไปจากเว็บค่ะ ^^ ตอนนี้เจอแล้ว 

ทำไมต้องลอกคำตอบกันด้วย.... หรือว่า จูงมือกันออกจากเวปไป....

จูงออกไปแล้ว ล่ามโซ่ใส่กุญแจอย่างดีเลยเลยค่ะ 555

เก็บให้ดีๆ ...

**30**

วันใหม่

• Full Member
  • People Like This 42
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2018, 10:59:38 AM »
ขอแค่ไม่เจอตะกวดก็พอคร่าาาา **25**

If you miss love, that is you miss life.

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2018, 02:38:11 PM »

แม้จะยินดีด้วย แต่บอกตรงๆ อิจฉานะครับ สดชื่น หวานฉ่ำกันตลอดเลย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2018, 02:48:41 PM »
ขอแค่ไม่เจอตะกวดก็พอคร่าาาา **25**
เย้ๆๆๆๆๆๆ....ลามก+ปากหมา มีความหวัง **39** **39** **39**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

TiBBieee

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2018, 09:20:39 PM »

เก็บให้ดีๆ ...

**30**

พี่มีอะไรจะบอกหรอค่ะ

TiBBieee

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2018, 09:23:48 PM »

แม้จะยินดีด้วย แต่บอกตรงๆ อิจฉานะครับ สดชื่น หวานฉ่ำกันตลอดเลย

ขอบคุณที่ชวนไปกินข้าววันที่ 4 กรกฎาคม 2017

Pistula

• People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2018, 11:19:22 PM »
ก็แค่อยากเปิดประเด็น เห็นเวปเงียบๆ หลายๆคนหายหน้าหายตา (แต่รู้นะมาแอบอ่าน แอบส่อง แอบซุ่มกันเพียบ) ออกมาซะดีๆ 

**11** **11** **11**

ก็เห็นหลายๆโพสแล้วล่ะ ที่มีความคาดหวัง อยากเจอคนดีๆไม่ว่าทั้ง ผญ ผช ไม่อยากถูกหลอก อยากมีมิตรภาพยาวนาน...ฯลฯ แต่เอาจริงๆนะ ณ.ปัจจุบันแทบจะไม่เหลือ คนดีๆอยู่ยาก ตอนนี้ความรู้สึกนี้ชัดเจนมาก ส่วนใหญ่ก็เลือกที่จะซุ่มเงียบ เลือกที่จะติดต่อหลังไมค์เองดีกว่า ฉะนั้นอยู่ที่การ Present ตัวเองล้วนๆ แต่ก็ไม่ใช่ว่าจะมีคนที่ตรงตา ต้องใจเข้ามาซะเมื่อไหร่ fail กันมาก็เยอะ (ถ้าไม่เคย fail แสดงว่าคุณไม่ได้เข้าถึงเวปนี้อย่างแท้จริง **34**)

อยากเจอคนดี. ตอนนี้ก็เจอแล้วค่ะ^^

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2018, 10:43:04 AM »
ก็แค่อยากเปิดประเด็น เห็นเวปเงียบๆ หลายๆคนหายหน้าหายตา (แต่รู้นะมาแอบอ่าน แอบส่อง แอบซุ่มกันเพียบ) ออกมาซะดีๆ 

**11** **11** **11**

ก็เห็นหลายๆโพสแล้วล่ะ ที่มีความคาดหวัง อยากเจอคนดีๆไม่ว่าทั้ง ผญ ผช ไม่อยากถูกหลอก อยากมีมิตรภาพยาวนาน...ฯลฯ แต่เอาจริงๆนะ ณ.ปัจจุบันแทบจะไม่เหลือ คนดีๆอยู่ยาก ตอนนี้ความรู้สึกนี้ชัดเจนมาก ส่วนใหญ่ก็เลือกที่จะซุ่มเงียบ เลือกที่จะติดต่อหลังไมค์เองดีกว่า ฉะนั้นอยู่ที่การ Present ตัวเองล้วนๆ แต่ก็ไม่ใช่ว่าจะมีคนที่ตรงตา ต้องใจเข้ามาซะเมื่อไหร่ fail กันมาก็เยอะ (ถ้าไม่เคย fail แสดงว่าคุณไม่ได้เข้าถึงเวปนี้อย่างแท้จริง **34**)

อยากเจอคนดี. ตอนนี้ก็เจอแล้วค่ะ^^

ดีใจด้วยนะคะ  **39** **39**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

garybigg15

• People Like This 75
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2018, 12:01:21 AM »

เชื่อจ้า ว่า ใส่โซ่ล่ามอย่างดี  แอบได้ข่าวว่า สเน่ห์ปลายจวักด้วยนะ สาวน้อย เก่งจริงๆ

ปล   ตอบกระทู้หนู จขกท หน่อย

สบายดีไหมครับสาวน้อย ไม่เจอกันนานเลย  อีกสักพัก จะให้พี่ชายดึงกลับเข้ากลุ่มนะ  ตอนนี้ขอพักใจหน่อย 
ส่วนเรื่องคาดหวังอะไรเหรอครับ  ตอบตรงๆ ว่า อยากจะเจอน้องดีๆ น่ารักๆ สักคน ที่อยู่ด้วยแล้ว สบายใจ ถ้อยทีถ้อยอาศัย สามารถพูดคุยได้ทุกเรื่อง ครับ