Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

หนูยังเชื่ออะไรได้บ้างคะได้นี้ TT—TT

(1/3) > >>

~queen_p~:
ไม่ได้เข้าเว็บมานานพอสมควรเลย แต่กลับมาก็เจอแต่คนหลอกคุยบ้าง ถามนู้นถามนี่ สุดท้ายก็ไม่นัด
หลอกนัดบ้าง พอมาถึงวันนัด left chat , เงียบไปเลยก็มีคะ
ล่าสุดส่งรูปมา 2รูปคนละคนเลย พอถามก็ left chat จิตใจพี่ทำด้วยอะไรคะ หนูไม่เข้าใจเลย
บางคนเค้าก็เดือดร้อนจริงๆ แต่กลายเป็นว่ามันคือเรื่องสนุกหรอ ??
พี่ที่น่ารักๆก็มีน้าาาาาาา น่ารักมากด้วย
แต่พอมาตอนนี้ที่เข้ามาก็อยากหาคนจริงใจ คนที่ไม่หลอกกันบ้างง แต่ทำไมมันหายากมากเลยคะ
 V
V
V
V
นี่ล่าสุดเลยที่เพิ่งเจอ เค้าก็เสนอดูแลรายเดือนมา คุยๆรายละเอียด แลกรูปกัน รูปแรกคือเสื้อน้ำเงิน
เค้าก็คุยดีนะ เราก็เลยขอเบอร์โทร (เพื่อดูความreal เพราะบางคนเอาเบอร์อะไรไม่รู้มาให้ สุดท้ายไม่มีตัวตน) โทรคุยรายละเอียดต่อ ก็ดูจริงนะ แต่พอเค้าขอรูปเพิ่ม ก็ตกลงแลกรูปกันอีกคนละรูป ก็เอารูปใครก็ไม่รู้ส่งมาให้ สุดท้ายก็นั่นแหละคะ ปลิวไปเล้ยยยย ใจร้ายกันมากกกกกกกกกกก

CCC24:
คนมากหน้าหลายตา ร้อยพ่อพันแม่ บางทีเราไม่หลอกใคร แต่เค้าอาจจะไม่หวังดีกับเราก็ได้ค่ะ

โชคยังดีที่แค่ "เสียเวลา"

ถ้านัดเจอกันก็ต้องระมัดระวังดูแลตัวเองด้วยนะคะ :)

~queen_p~:

--- อ้างจาก: CCC24 ที่ ตุลาคม 28, 2018, 11:07:44 AM ---คนมากหน้าหลายตา ร้อยพ่อพันแม่ บางทีเราไม่หลอกใคร แต่เค้าอาจจะไม่หวังดีกับเราก็ได้ค่ะ

โชคยังดีที่แค่ "เสียเวลา"

ถ้านัดเจอกันก็ต้องระมัดระวังดูแลตัวเองด้วยนะคะ :)

--- End quote ---
จริงคะตัวเองงง ยังถือว่าโชคดีเน้อะ ไม่งั้นคงไกลกว่านี้แล้วววว  **08**

Chayen^^:
 **07** **07**  น่ากลัว

Monin_II:
โป๊ะแตก **30**
เรื่องปกติค่ะ ดีที่แค่เสียเวลากับหัวเสีย
อย่าไปใส่ใจค่ะตะกวดมันเยอะ
เจอดีบ้างไม่ดีบ้าง อย่างน้อยก็ยังได้เจอพี่ดีๆน่ารักเนอะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version