Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

Homestay หนังดี อยากให้น้องๆได้ดู

(1/2) > >>

lispm:
https://movie.mthai.com/movie-review/243456.html
หนังให้แง่คิดหลายๆอย่างที่ดีมากๆ
ใครที่รู้สึกว่าชีวิตเรามันแย่สิ้นดี
ดูแล้วอาจได้กำลังใจในการเผชิญปัญหาครับ

kaptan:
    ขอบคุณมากครับ เดี๋ยววันี้จะรีบไปจองตั๋วเลย
แล้วค่อยหาคน้วยแถวๆ หน้าโรง

Ordinaryman:

--- อ้างจาก: kaptan ที่ มกราคม 19, 1970, 04:31:47 AM ---    ขอบคุณมากครับ เดี๋ยววันี้จะรีบไปจองตั๋วเลย

--- End quote ---

------------------------------------------------------------------------------------------------

อย่าคว้าผิดเอาป้าแก่ๆแถวหน้าโรงไปนัวนะครับ 5555+

kaptan:

--- อ้างจาก: MoMoTaRoJung ที่ มกราคม 19, 1970, 03:55:50 AM ---
--- อ้างจาก: kaptan ที่ มกราคม 19, 1970, 04:31:47 AM ---    ขอบคุณมากครับ เดี๋ยววันี้จะรีบไปจองตั๋วเลย

------------------------------------------------------------------------------------------------

อย่าคว้าผิดเอาป้าแก่ๆแถวหน้าโรงไปนัวนะครับ 5555+

555 ถ้าคว้าผิดขนาดนั้น ผมคงต้องเลี้ยวเข้าไปดู HALLOWEEN แทนด้วยมังครับ
แต่โชคดีครับ น้องที่น่ารักมากกกก คนนึงไลน์มาชวนดูพอดี รอดตัวไปนะป้า....

สำหรับผม หนังเรื่องนี้ผมให้ 7.5/10 ครับ และเมื่อเทียบกับนาคี 2 ที่ผมให้ 6/10
ถือว่าดีกว่านาคีเยอะ ( แต่น้องที่ไป้วยชอบนาคีมากกว่า )
หนังไทยที่ดีที่สุดในรอบปีนี้ผมยกให้ น้องพี่ที่รัก ครับ 9/10 เลย

Pink candy:
 พอจะมีลุงแก่ๆหน้าโรงหนังมั่งป่าวค้ะ

อยากควงลุงแก่ๆบ้างค่ะ  41 41

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version