Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เวบสีเทาสู่โลกสีขาว ขอบคุณ WLG

<< < (2/2)

kaptan:
     ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่สีเทา
มีสาวขอเป็นแฟนนี่...อื้อฮือ ยิ่งกว่าน่าอิจฉานะครับ
รักกันมากๆ นานๆ มีความสุขล้นเหลือนะครับ

nine_nine:
ยินดีด้วยครับ พี่สีเทา
ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ 41

Ordinaryman:
ยินดีกับพ่อผู้ร้ายในเวปสีเทา จะได้เป็นพระเอกในโลกสีขาว ^_^

A WayBackIntoLove:
ดีใจด้วยครับพี่สอง ที่เจอคนที่.. ใช่ จนได้  ขอให้รักกันนาน ๆ ครับ

**39**

garybigg15:
ยินดีด้วยนะครับพี่สอง

ชะตาพาให้ คนสองคนมาเจอกัน  พบรักกัน

ขอให้พี่กับน้องคนนั้น รักษาความรักครั้งนี้ไว้ นานๆ นะครับ

รอการ์ดพี่นะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version