Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ไม่โดนสักดอกคิดงานไม่ออกสักที

(1/2) > >>

loliconcook:
ต้องใช้ไอเดียอยู่ตลอดเลยค่ะ **25**
พี่ๆเวลาสมองตื้อๆจะทำอะไรให้สมองมันbrightดีคะ (นอกจากกิน5555)
เห็นงานสลบเป็นปีเห็นหำทีสู้ตาย!!  **10**

rt100:
คิดไม่ออกก็นอนครับให้จิตใต้สำนึกคิดแทนครับ เดี๋ยวก็คิดออก

kaptan:
       เวลาที่สมองตื้อๆ ผมมักพยายามตั้งสมาธิ กำหนดให้สมองและใจโฟกัสถึงผลสำเร็จของงาน ผลประโยชน์ที่จะได้รับ
แต่่ถ้าหากยังไม่บริ๊ง ก็ต้องหยุดพักไปหาอะไรทาน หรือทำเพื่อให้ผ่อนคลาย

แต่ถ้าจะแก้ด้วยการไปจัดซักดอกนึงนี่ คงไม่มีอารมณ์นั้นตอนนั้นมังครับ
หากงานแล้วเสร็จอย่างน่าพอใจ ตอนนั้นน่าจะมีอารมณ์จัดเต็มมากกว่า

tawans:
แนะนำว่า..........

หัวตื้อคิดไม่ออก
เอาของผมคาไว้สักดอก
ถ้ายังคิดไม่ออก...ไม่ต้อง"ชัก"ออกมา

**11**

kaptan:

--- อ้างจาก: tawans ที่ ตุลาคม 31, 2018, 11:30:51 AM ---แนะนำว่า..........

หัวตื้อคิดไม่ออก
เอาของผมคาไว้สักดอก
ถ้ายังคิดไม่ออก...ไม่ต้อง"ชัก"ออกมา

**11**

--- End quote ---

ใจคอพี่ตาวัน จะมุดไปคาไว้เลยหรือครับนั่น....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version