Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

สามปีแล้วนะ...กับงานประจำ...กับพี่คนนึงในนี้

(1/1)

Sphynx:
   **19**สามปีผ่านไป ไวเหมือนเพิ่งหัดรับงานเมื่อวาน   **19**

ขอแชร์ประสบการณ์ กับพี่คนนึงในนี้

กับงาน  จ้างถอนขน
ขน ตรงไหนน่ะเหรอ 
ถอนขนก้น ถอนขนใต้สะดือตรงนั้นไง  **11**   

จุดเริ่มต้นคือไปเจอกระทู้ที่พี่เขาตั้งแล้วเลยทักไป  คุยคร่าวๆเลย ลองดูก็ได้  งานแปลกๆดีเราน่าจะทำได้
สุดท้ายแล้วก็ ทำได้ และชินชากับการเห็นอะไรต่อมิอะไร  **32**

ขอบคุณพี่คนนี้ที่ยังให้ทำงานนี้อยู่ สามปีแล้วนะ จะเข้าสู่ปีที่สี่   
คาดว่าปีหน้า พี่จะไม่เบื่อฝีมือหนูไปก่อนนะคะ  เพราะหนูทำให้พี่สนุก ทั้งมันส์ ทั้งคัน ทั้งเจ็บ
ปล. ไว้มาเขียนถึงพี่คนนี้ค่ะ   คาดว่า พี่คงแจ้งขอนัดหนู ในเร็วๆนี้นะคะ 
 **26** **26** **26** **26** **26** **26**

kaptan:
    ไม่มีคอมม้นต์สำหรับกระทู้นี้นะครับ กดไลค์ให้แทนก็แล้วกัน

คนไม่จำเป็น:
ถอยยังไงอ่ะคับ เจ็บไหม อยากรู้อ่ะคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version