ผู้เขียน หัวข้อ: หนูยังเชื่ออะไรได้บ้างคะได้นี้ TT—TT  (อ่าน 2829 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: หนูยังเชื่ออะไรได้บ้างคะได้นี้ TT—TT
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2018, 10:03:56 AM »
ถึง...คุณใจดีของหนู นะคะ
หนุไม่รู้ว่าพี่จะอ่านโพสนี้อยู่รึเปล่านะคะ แต่ขอบคุณมากจริงๆคะที่น่ารักกับหนูตั้งแต่ครั้งแรกที่เจอกันเมื่อหลายยยเดือนก่อน
พอมาวันนี้ พี่ก็ยังน่ารักกับหนูไม่เปลี่ยนเลย
ขอบคุณนะคะสำหรับน้ำใจของพี่ ทั้งๆที่ก็ไม่ว่างมาเจอหนู
แต่พี่สัญญากับหนูแล้วนะคะ :)

รู้มั้ยว่าหนูตามหาพี่ตั้งนานนน ไม่คิดเลยว่าวันนี้พี่จะกลับมาทักหนู เป็นฮีโร่ของหนูเลยย
Millions thankful for u ka K’P...

อดทนหาสักนิดนึง ยังไงก็เจอคนที่เราพอใจ ถูกใจ และเหมาะสมครับ
ไม่มีทางที่สังคมแบบนี้จะมีคนที่ดีพอ ในจำนวนที่มากมาย แต่ก้ยังมีคนที่
ดีพอ และพอดีกับเราแน่นอน ยินดีด้วยนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

~queen_p~

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 5
Re: หนูยังเชื่ออะไรได้บ้างคะได้นี้ TT—TT
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2018, 11:37:02 AM »
หนุไม่รู้ว่าพี่จะอ่านโพสนี้อยู่รึเปล่านะคะ แต่ขอบคุณมากจริงๆคะที่น่ารักกับหนูตั้งแต่ครั้งแรกที่เจอกันเมื่อหลายยยเดือนก่อน
พอมาวันนี้ พี่ก็ยังน่ารักกับหนูไม่เปลี่ยนเลย
ขอบคุณนะคะสำหรับน้ำใจของพี่ ทั้งๆที่ก็ไม่ว่างมาเจอหนู

รู้มั้ยว่าหนูตามหาพี่ตั้งนานนน ไม่คิดเลยว่าวันนี้พี่จะกลับมาทักหนู เป็นฮีโร่ของหนูเลยย
Millions thankful for u ka K’P...

อดทนหาสักนิดนึง ยังไงก็เจอคนที่เราพอใจ ถูกใจ และเหมาะสมครับ
ไม่มีทางที่สังคมแบบนี้จะมีคนที่ดีพอ ในจำนวนที่มากมาย แต่ก้ยังมีคนที่
ดีพอ และพอดีกับเราแน่นอน ยินดีด้วยนะครับ
ขอบคุณนะคะ เป็นกำลังใจให้หนูด้วยนะคะ

sense

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2018, 10:07:02 PM »
อ่านแล้วก็งง