Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ระบายเฉยๆคะ

(1/2) > >>

Pkinfinity2561:
เล่นเว็บมาได้1ปีกว่าๆ. แรกหลงด้วยความอยากรู้อยากลอง. สมัครมาหลายยูส( แต่มียูสประจำเพียงยูสเดียว) หาคนดูแลบ้าง งานเที่ยวบ้าง ไม่เคยได้ดูแลสักคน จนมาสะดุดกับพี่คนนึง (หาน้องดูแล) พี่เค้ากับเราเคมีตรงกันทุกเรื่อง เราดูแลกันได้. ไม่กี่เดือนก็มีเหตุผล ที่พี่เค้าไม่สามารถดูแลเรื่องเงินกะเราได้ ย้ำนะค่ะ แล้ว. เราก็พยายามหาวิธีติดต่อ. ได้กลับมาคุยกันใหม่. แล้วก็เป็นแบบนี้มาอีก3รอบที่เลิกคุยแล้วกลับมาคุยกันใหม่. เหตุผลที่เราเลิกคุยไม่ได้คงเป็นเพราะเราชอบเค้า.
มีวิธีแก้ทางออกกันมั้ยค่ะ

A WayBackIntoLove:

--- อ้างจาก: Pkinfinity2561 ที่ พฤศจิกายน 05, 2018, 09:36:38 PM ---เล่นเว็บมาได้1ปีกว่าๆ. แรกหลงด้วยความอยากรู้อยากลอง. สมัครมาหลายยูส( แต่มียูสประจำเพียงยูสเดียว) หาคนดูแลบ้าง งานเที่ยวบ้าง ไม่เคยได้ดูแลสักคน จนมาสะดุดกับพี่คนนึง (หาน้องดูแล) พี่เค้ากับเราเคมีตรงกันทุกเรื่อง เราดูแลกันได้. ไม่กี่เดือนก็มีเหตุผล ที่พี่เค้าไม่สามารถดูแลเรื่องเงินกะเราได้ ย้ำนะค่ะ แล้ว. เราก็พยายามหาวิธีติดต่อ. ได้กลับมาคุยกันใหม่. แล้วก็เป็นแบบนี้มาอีก3รอบที่เลิกคุยแล้วกลับมาคุยกันใหม่. เหตุผลที่เราเลิกคุยไม่ได้คงเป็นเพราะเราชอบเค้า.

--- End quote ---

หมายถึงทั้ง 3 รอบ ก็ปัญหาเดิม ๆ ใช่หรือไม่ครับ

**25**

--- อ้างจาก: A WayBackIntoLove ที่ พฤศจิกายน 05, 2018, 09:59:30 PM ---
--- อ้างจาก: Pkinfinity2561 ที่ พฤศจิกายน 05, 2018, 09:36:38 PM ---เล่นเว็บมาได้1ปีกว่าๆ. แรกหลงด้วยความอยากรู้อยากลอง. สมัครมาหลายยูส( แต่มียูสประจำเพียงยูสเดียว) หาคนดูแลบ้าง งานเที่ยวบ้าง ไม่เคยได้ดูแลสักคน จนมาสะดุดกับพี่คนนึง (หาน้องดูแล) พี่เค้ากับเราเคมีตรงกันทุกเรื่อง เราดูแลกันได้. ไม่กี่เดือนก็มีเหตุผล ที่พี่เค้าไม่สามารถดูแลเรื่องเงินกะเราได้ ย้ำนะค่ะ แล้ว. เราก็พยายามหาวิธีติดต่อ. ได้กลับมาคุยกันใหม่. แล้วก็เป็นแบบนี้มาอีก3รอบที่เลิกคุยแล้วกลับมาคุยกันใหม่. เหตุผลที่เราเลิกคุยไม่ได้คงเป็นเพราะเราชอบเค้า.

ปัญหาเกิดจากที่บ้านเค้ารู้. ก็เลยช่วยเหลือเรื่องเงินไม่ได้เลย. รับผิดชอบเรื่อง. กิน เที่ยวได้

หมายถึงทั้ง 3 รอบ ก็ปัญหาเดิม ๆ ใช่หรือไม่ครับ

**25**

TiVA:
น้องมาคนดูแลเพื่อช่วยเรื่องเงิน
พี่เค้าไม่จ่ายก้อคงผิดจากสิ่งที่น้องตั้งไว้
 ก้อคงต้อง  **38** มั๊ง

--- อ้างจาก: O.O ที่ มกราคม 19, 1970, 03:10:32 AM ---น้องมาคนดูแลเพื่อช่วยเรื่องเงิน
พี่เค้าไม่จ่ายก้อคงผิดจากสิ่งที่น้องตั้งไว้
 ก้อคงต้อง  **38** มั๊ง

ช่ายเราต้องบายแต่หาคนที่แต่ละคนที่ตรงใจ. มันยากจริงๆค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version