ผู้เขียน หัวข้อ: กระมู้ชวนคุยมาเเชร์ความบังเอิญกันครับ  (อ่าน 1066 ครั้ง)

kokoneko

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
กระมู้ชวนคุยมาเเชร์ความบังเอิญกันครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 11:13:07 PM »
 **36**ชวนคุยจ้า​ จขกท.​ เจอเรื่องบังเอิญจากเเวดวงโซเชี่ยลในเรื่องสาวๆมาเเชร์จ้า

1.น้องคนที่คุยเป็นน้องที่เคยไปกับรุ่นพี่
​ บังเอิญที่น้องคนหนึ่งดันคุยกับทั้งผมเเละรุ่นพี่
เรื่องนี้จบไม่ค่อยสวยครับ​ เพราะรู้สึกเหมือนว่าถูกรุ่นพี่เอาข้อมูลอินไซเดอร์ไปนัดน้องตัดหน้า

2.ป้อปปี้เลิฟได้กลับมาเจอกัน
ตอนม.ต้นผมเเอบชอบ​ ญ.คนหนึ่งจนม.ปลายก็ไม่เคยบอกตรงๆจนจบโน่นเเหละถึงได้บอกเเต่สาวเจ้ามีเเฟนเเล้ว​  จนเมื่อไม่กี่ปีมานี้​ ป้อปปี้เลิฟของผมมาซื้อบ้านอยู่ใกล้ๆผม​ เราเป็นเพื่อนที่ดีต่อกัน​ ลงทุนร่วมกันเเละช่วยเหลือกัน​ วานก่อนยังไปซ่อมบ้านทำโน่นนี่ให้อยู่เลย

3.msn.to.tinder.​  น้องA(นามสมมุติ)​คือน้องที่ผมเคยคุยด้วยสมัยmsnเเละเเรคนารอคกำลังฮิต​ เราคุยกันไม่นานก็ต่างคนต่างGO  จนไม่นานนี้ผมลองเข้าเเอพTinderดูปรากฏว่าเเมชกับน้อง​ Aโดยผมเป็นคนทักรื้อหท้นอดีตก่อน​  คุยไปคุยมาเม้ากันมันส์มาก​ รู้สึกอเมซิ่งอยู่ตลอด

ใครมีเรื่องบังเอิญๆอยากเเชร์อยากเเบ่งปันก็เขียนมาเเจมกันได้นะจ๊า
 **39** **38**