ผู้เขียน หัวข้อ: สับสนกับคำนี้ไหม "อวบๆ"  (อ่าน 3409 ครั้ง)

downstairs

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Re: สับสนกับคำนี้ไหม "อวบๆ"
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 05:06:57 PM »
ผญ ถามส่วนสูงและน้ำหนัก ก็ทราบข้อมูลแล้วครับ ส่วนสูง - 110 = น้ำหนัก ถือว่ายังอยู่ในเกณฑ์มาตรฐาน แต่ส่วนใหญ่ที่บอกอวบๆ เตรียมตัวเตรียมใจได้เลย อวบระยะสุดท้าย ----> อ้วนนนนนนนนนนนน ^_^

เห็นด้วยครับ ถ้าบอกว่าอวบนี่.......
ทำใจเลยครับ
ผมจะบอกผ่านเลย

(ชอบตัวเล็กๆบางๆมากกว่า)​

JAN KOOB

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 41
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 11:30:39 PM »
ตอบไม่ยากครับ  แต่จะตอบให้โดนใจใคร
ทั้งหมดได้นั้น  คงยากครับ

เพราะแต่ละคนก้อเอาความชอบส่วนตัวมา
เป็นข้อจำกัดกันหมดครับ

หากถามว่าอวบคือแบบไหนมันตอบกันยาก
ให้ถามว่าอึ๋มไหม  ดีกว่าครับ

เพราะจริงๆพี่ๆหนุ่มๆน่าจะชอบอึ๋ม
ซึ่งเป็นผลพลอยได้ของความอวบมากกว่า

อึ๋ม มักมากับสรีระเว้าๆโค้งๆ  นูนๆ คอดๆ
อะไรแบบนั้น

หากคุณอ้วนอวบ หรือผอมอะไรยังงัย
หากมีความเว้าโค้งนูนคอด อะไรที่ว่านี้

ยังงัยๆก้อเข้าตำราครับผม **04**

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 08:38:53 AM »
มาแอบส่องกะเค้าซะกะหน่อย ..... ม่ะกล้าใช้เลย "สาวอวบ" **25** สงสัยต้องเปลี่ยนใหม่เป็น "สาวอึ๋ม"  **34**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2018, 01:10:30 PM »
มาแอบส่องกะเค้าซะกะหน่อย ..... ม่ะกล้าใช้เลย "สาวอวบ" **25** สงสัยต้องเปลี่ยนใหม่เป็น "สาวอึ๋ม"  **34**

ชอบ ๆ  สาวอึ๋ม 555

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2018, 10:51:21 PM »
ตอบไม่ยากครับ  แต่จะตอบให้โดนใจใคร

เพราะแต่ละคนก้อเอาความชอบส่วนตัวมา

หากถามว่าอวบคือแบบไหนมันตอบกันยาก

เพราะจริงๆพี่ๆหนุ่มๆน่าจะชอบอึ๋ม
ซึ่งเป็นผลพลอยได้ของความอวบมากกว่า

อึ๋ม มักมากับสรีระเว้าๆโค้งๆ  นูนๆ คอดๆ
อะไรแบบนั้น

หากคุณอ้วนอวบ หรือผอมอะไรยังงัย
หากมีความเว้าโค้งนูนคอด อะไรที่ว่านี้

ยังงัยๆก้อเข้าตำราครับผม **04**

เรื่อง อวบ ต้องยกให้พี่คนนี้เลย...สุดๆ
เจอสาวหนัก 90 ยังสบายๆ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 07, 2019, 12:42:20 AM »

อะไรแบบนั้น

เรื่อง อวบ ต้องยกให้พี่คนนี้เลย...สุดๆ
เจอสาวหนัก 90 ยังสบายๆ

**19**  **22** **13**
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!