ผู้เขียน หัวข้อ: คนค้นคน... เกมส์นี้ต้องเล่น 10 นาที !  (อ่าน 5740 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: คนค้นคน... เกมส์นี้ต้องเล่น 10 นาที !
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2018, 08:46:11 AM »
ขอบคุณมากครับ...เป็นเกมที่ดีและตอบสนุก **26**

ปล.  มีแกมไหนอีกไหมครับที่จะสอนวิธีให้. ผู้มอบความบันเทิงแก่ๆลามกๆ. สามารถจีบลูกผสมระหว่างนักโต้วาทีและนักรณรงค์
สวยๆฉลาดๆสำเร็จโดยเร็วและใช้งบประมาณน้อยๆกระเป๋าไม่ฉีก(ต้องสำรองตังค์ไว้ล่อหลอกอีกหลายคน...โปรดเห็นใจ)
 **39** **39** **39**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Sososoy

• People Like This 261
Re: คนค้นคน... เกมส์นี้ต้องเล่น 10 นาที !
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2018, 09:58:34 AM »
ขอบคุณมากครับ...เป็นเกมที่ดีและตอบสนุก **26**

ปล.  มีแกมไหนอีกไหมครับที่จะสอนวิธีให้. ผู้มอบความบันเทิงแก่ๆลามกๆ. สามารถจีบลูกผสมระหว่างนักโต้วาทีและนักรณรงค์
สวยๆฉลาดๆสำเร็จโดยเร็วและใช้งบประมาณน้อยๆกระเป๋าไม่ฉีก(ต้องสำรองตังค์ไว้ล่อหลอกอีกหลายคน...โปรดเห็นใจ)

เกือบจะดีแล้วววววววววววว
เขาจะไม่เห็นใจพี่ก็ตรงปล.นี่แหละ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2018, 10:22:11 AM »

เกือบจะดีแล้วววววววววววว
เขาจะไม่เห็นใจพี่ก็ตรงปล.นี่แหละ
ก็....ผมอยาก"ขี่"ม้าหมุนนี่คราบบบบบบ........น้องโซ้เอาใจช่วยผมหน่อยน้าาาาาา...... **34**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ