Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เจริญกรุงกับแสงไฟ

(1/1)

ความทรงจำ:
หลังจากลงกระทู้ได้ไม่นานก็มีน้องติดต่อเข้ามา...  **02**

ทริปเดินเล่นถ่ายรูประยะทาง 2 ก.ม. ก็เกิดขึ้น...  **24**

ตกลงกันใน line ว่าเดินเยอะนะครับ น้องรับคำแล้วบอกว่าจะแต่งตัวบ้านๆไป
จุดนัดพบ ณ bts สะพานตากสิน เวลา 2 ทุ่มตรง
ผมตกใจในทันทีที่เจอกัน พร้อมกับคำถาม "นี่แต่งตัวบ้านๆแล้วหรอครับ?"
"เกรงใจพี่คะ เลยแต่งตัวมานิดหน่อย" สาวหน้าหมวยผมยาวตอบยิ้มๆ

หลังจากนั่งทานอาหารข้างถนนเจริญกรุง เราก็เริ่มเดินไปจุดต่างๆที่จัดแสดงไฟ
พูดคุยวิเคราะห์จินตนาการของศิลปินเพลินๆ หามุมถ่ายรู้ไป ชิวๆ
น้องให้ความร่วมมือดีมาก บอกให้ยืนตรงไหนจัดให้หมด
เสียดายที่ท่าน้อยไปหน่อย.... รูปท่าเดียวเปลี่ยนมุม
เวลาก็เลยมาพอสมควร นั่งเรือข้ามฟากรับลมแม่น้ำดูพระจันทร์ แล้วก็แยกย้ายที่  bts....
 **38**

แถมรูปบรรยากาศให้ชมกันเล่นๆรูปนึงนะครับ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888:
โอวววว..ท่าทางบรรยากาศดี
อยากเห็นรูปเยอะๆจุงเบยคร่า 41

slow:
บรรยากาศหุ่นดีนะครับพี่ความทรงจำ...

แล้วของที่ทานวันนั้นอร่อยไหมครับ

ความทรงจำ:

--- อ้างจาก: slow ที่ พฤศจิกายน 20, 2018, 06:25:27 PM ---บรรยากาศหุ่นดีนะครับพี่ความทรงจำ...

แล้วของที่ทานวันนั้นอร่อยไหมครับ

--- End quote ---

อาหารอร่อยเป็นพิเศษเลยครับ ถึงจะเป็นแค่ข้าวหมูแดง แต่ละมุนมากครับ
 **02**

A WayBackIntoLove:
ยินดีด้วยครับ ขอให้มีโมเม้นท์ ดี ๆ ตลอดไปนะครับ

**36**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version