ผู้เขียน หัวข้อ: ยูสเซอร์นี้ ใจร้ายจังเลย แง๊ๆ ~ ทำไงดีคะ  (อ่าน 1491 ครั้ง)

อันยองอาเซโย~

• Sr. Member
  • People Like This 7
ยูสเซอร์นี้ ใจร้ายจังเลย แง๊ๆ ~ ทำไงดีคะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2018, 09:43:35 PM »
ขอโทษด้วยนะคะ ยูสเซอร์นี้ ส่งของความมาก่อกวนว่า
“หน้าตาไม่น่าคลอเคลียไปทำหน้าแล้วค่อยมาโพสต์”
“ไปเกิดใหม่บ้าง “

ขอโทษนะคะไม่ทราบว่าเป็นใคร แต่เราไม่รู้จักกัน
ควรมีมารยาทด้วยจ้า ไม่ได้มาจ้าง ไม่เคยคุย
ให้เกียรติน้องๆในเว็ปด้วยก็ดีค่ะ
สมัครเข้ามาเพื่อ pm มาว่าหนู หรือใครๆ ขอเตือนไว้ก่อนให้จำยูสนี้ไว้นะคะ
น่าจะไม่ปกติ อันนี้ไม่รู้เกลียดอะไรหนู แต่ไม่รู้จักจริงๆค่ะ 555555
**ไม่ได้เข้ามานานแล้วด้วย เดือนนี้เดือนร้อนเลยเข้ามาโพสต์3-4วันก่อน
แต่มาเจอแบบนี้ งงเลยค่า5555555

บอกไว้นะคะ ไม่ได้แค้นอะไร แค่งงงวย  **34**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
Re: ยูสเซอร์นี้ ใจร้ายจังเลย แง๊ๆ ~ ทำไงดีคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2018, 09:59:09 PM »
อย่าสนใจเรยค่ะ...
โฟกัสที่พี่น่ารักๆๆ ที่มาคุยกับเรา
แบบEQ สูงดีกว่านะคะ

พี่ๆที่ว่า ด่าน้องๆส่วนใหญ่
มักมีปมค่ะ ก็ไม่ได้ี หล่อณเดช
หรอกจ้ะ...พี่น่ารักๆ ในนี้มีอีกเยอะค่ะ

อะไรไม่สบายใจ ปล่อยผ่านจ้ะ
อย่าไปให้ "ค่า"  **38**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

Ly.ladii88

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: ยูสเซอร์นี้ ใจร้ายจังเลย แง๊ๆ ~ ทำไงดีคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2018, 07:05:43 AM »
 **12**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2018, 08:23:30 AM »
คนแบบนี้ไม่ใช่คนที่น้องควรใส่ใจครับ
รอเจอคนที่เค้ามาเจอน้องได้นะครับ
บางคนมีปม การว่าคนอื่นก็เพื่อลบปมตัวเอง
ทั้งที่จริงๆ แล้วนั่นคือการเอาปมตัวเองมาขยาย
ให้ใครต่อใครรู้มากขึ้นต่างหาก
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา