Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เลิกรับงานแล้วนะคะ อวสาน ช่วงแล้ว

(1/1)

Memii:
ขอบคุณพี่เคยช่วย
ขอบคุณเว็บไซต์นี้
มันทำให้หนูผ่านช่วงที่โคตรจะยากที่สุดของชีวิต
ตกอับ กลับบ้านไม่ได้ ไม่กล้าปรึกษาทางบ้าน
หาทางออกเองให้ชีวิต  แต่สุดท้ายแล้วก็ผ่านมาได้ และจะไม่ทำให้ชีวิตพลาดอีก
ไม่มีอะไรมากค่ะ แค่อยากมาแชร์ ใครที่มองหาพี่ๆอยู่ก็ีๆนะคะ เ้ยเยอะยิ่งกว่าในแม่น้ำ หรือสวนสาธารณะ
พี่พี่ ก็อย่าโง่โอนตังก่อนนะคะ จะได้ไม่เจ็บปวดกัน
พวกที่อยากหลอกเขาฟรีๆ ก็เลิกเถอะค่ะ มันทุเรศ
โชคดีนะทุกคน :)

incarnationman:
ดีใจด้วยที่ผ่านช่วงที่โคตรจะยากที่สุดของชีวิตของน้องได้ มันเหมือนปลาที่ว่ายผ่านบริเวณที่น้ำน้อยกระเสือกกระสนจนมาพบแหล่งน้ำใหญ่ อาหารอุดมสมบูรณ์ อย่าว่ายทวนน้ำกลับมาอีกนะครับ ขอให้โชคดี ว่างๆ ก็มาเล่ามุมมองของชีวิตใหม่ให้เพื่อนๆ ฟังบ้างนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version