Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

พี่ชายคนนั้น ที่ชั้นแอบคลั่งไคล้

(1/1)

Lolla00:
ต้องบอกก่อนว่าไม่เคยรับงานแรง พี่เป็นคนแรก
และหนูประทับใจพี่มาก ก ไก่ล้านตัว
หนูไม่รู้ว่าพี่จะประทับใจหนูไหมเพราะครั้งแรกเจอกันสภาพหนูเกรียนสุดๆ เสื้อบอลกับกางเกงขาสั้น สภาพหน้าไม่แต่ง
โพสไว้เล่นๆกะว่าเจอพี่ช่วยก็โอเค ถ้าไม่เจอก็ไม่เป็นไร
พี่คือ1 ในหลายไอดี ที่ทิ้งเอาไว้ หนูไม่รู้จะทำยังไง เลยใช้วิธีการสุ่ม ละโชคดีที่เจอพี่ที่ สะอาด สุภาพ ที่สำคัญ หุ่นพี่แซ่บมาก เนื้อแน่นสุด ฟินเลยยยยยยค่ะ
ขอบคุณพี่มากนะคะ แล้วถ้าว่างว่างพี่มาถ่ายรูปกับหนูในวันที่หนูประสบความสำเร็จด้วยนะ เดี๋ยวจะบอกเพื่อนเพื่อนว่าพี่คือผู้สนับสนุนชุด

Leoangard:
เล่าจนนึกภาพออกเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version