ผู้เขียน หัวข้อ: สามปีแล้วนะ...กับงานประจำ...กับพี่คนนึงในนี้  (อ่าน 1860 ครั้ง)

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
   **19**สามปีผ่านไป ไวเหมือนเพิ่งหัดรับงานเมื่อวาน   **19**

ขอแชร์ประสบการณ์ กับพี่คนนึงในนี้

กับงาน  จ้างถอนขน
ขน ตรงไหนน่ะเหรอ 
ถอนขนก้น ถอนขนใต้สะดือตรงนั้นไง
  **11**   

จุดเริ่มต้นคือไปเจอกระทู้ที่พี่เขาตั้งแล้วเลยทักไป  คุยคร่าวๆเลย ลองดูก็ได้  งานแปลกๆดีเราน่าจะทำได้
สุดท้ายแล้วก็ ทำได้ และชินชากับการเห็นอะไรต่อมิอะไร
  **32**

ขอบคุณพี่คนนี้ที่ยังให้ทำงานนี้อยู่ สามปีแล้วนะ จะเข้าสู่ปีที่สี่   
คาดว่าปีหน้า พี่จะไม่เบื่อฝีมือหนูไปก่อนนะคะ  เพราะหนูทำให้พี่สนุก ทั้งมันส์ ทั้งคัน ทั้งเจ็บ
ปล. ไว้มาเขียนถึงพี่คนนี้ค่ะ   คาดว่า พี่คงแจ้งขอนัดหนู ในเร็วๆนี้นะคะ

**26** **26** **26** **26** **26** **26**

รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: สามปีแล้วนะ...กับงานประจำ...กับพี่คนนึงในนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 12:35:53 PM »
    ไม่มีคอมม้นต์สำหรับกระทู้นี้นะครับ กดไลค์ให้แทนก็แล้วกัน
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

คนไม่จำเป็น

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: สามปีแล้วนะ...กับงานประจำ...กับพี่คนนึงในนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2018, 01:56:43 PM »
ถอยยังไงอ่ะคับ เจ็บไหม อยากรู้อ่ะคับ
ใจมา ก็ใจกลับไป
ดีมา  ก็ดีกลับไป
ให้มาแค่ไหน ก็คืนไปแค่นั้น
you are what you eat!!