ผู้เขียน หัวข้อ: เตือน คนป่วนค่ะ  (อ่าน 1680 ครั้ง)

Mariza

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
เตือน คนป่วนค่ะ
« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2018, 12:43:23 PM »
บางทีก็ท้อนะคะ ตั้งใจรับงานเต็มที่เพราะเดือดร้อน
แต่เจอคนมาป่วน มาต่อว่าแบบนี้ ท้อค่ะ

พี่บางคนน่ารัก มีมาถามงานแรงที่เราไม่ได้รับ
แต่ก็พูดคุยกันดี ไม่มีปัญหาค่ะ
บางทีเจอมาป่วนบ่อยๆก็ไม่ไหวเหมือนกันค่ะ
มาลงไว้เผื่อเค้าไปแอดใครเล่นนะคะ ไม่อยากให้เสียความรู้สึก

Mariza

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Re: เตือน คนป่วนค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2018, 12:44:20 PM »
แนบรูปค่ะ

marron cream

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 61
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2018, 12:55:04 PM »
ส่วนมากคนเสนอเรต
ตะกวดทั้งนั้นล่ะฮะ

พวกที่แบบ เราหาสองพัน
มาเสนอ สามหมื่น

เราหาสองหมื่น จะให้ห้าหมื่น

เราแค่จ้างเที่ยว จะมาเสนอดูแล
ตัวจริงยังไม่เคยเห็นกันเรย **40**

เงินลมปาก ให้เท่าไหร่ก็ได้ **11**
ตัวร้าย-สายDark

Pine

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2018, 05:26:56 PM »
พวกป่วนเยอะจริงค่ะ ไม่รู้มันเข้ามาหาอะไร? มีปมมาจากไหนรึป่าว? ที่บ้านไม่มีคนให้เอาชนะเหรอ?

บางคนก็หลอน โดนรูปหลอกมาจากไหนไม่รู้ แล้วพาลว่าน้องตัวจริงใช้รูปคนอื่นอีก เอ้า!!!รูปสวยก็ผิดอีก??? ไม่แหกตาดูโปรไฟล์คนอื่นให้ดีก่อน  มาถึงก็กล่าวหาดูถูกน้องเลย ตลกจริมๆ เหอๆ..