Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ถ้ายังหายใจก็ต้องดิ้นรน

(1/1)

ilean:
อุส่าได้งานที่ดี ดูมั่นคง แต่สุดท้ายก็ไปทำงานไม่ได้เพราะไม่มีเงิน ขอมาระบายหน่อยค่ะ ชีวิตตันแล้วจริงๆ
ไม่เคยคิดทำอะไรแบบนี้มาก่อน และสุดท้ายก็ไม่ได้ทำ เพราะรูปร่างหน้าตาคงไม่เหมาะกับทางนี้
ทำให้รู้เลยว่า เวลาลำบากต่อให้อยากมันก็ไม่ใช่เรื่องง่ายค่ะ ไม่ใช่ทุกคนจะทำได้นะ

มีแว่นตา Rayban แท้อยู่อันนึง หาคนรับจำนำค่ะ อายุ 3 ปีแล้ว แต่สภาพใช้งานได้
ไปโรงจำนำเค้าไม่รับ ขายก็ไม่มีคนซื้อค่ะ
อยากขอจำนำแค่พอได้ค่ารถไปทำงานรายวันก็พอค่ะ มีเงินครบเมื่อไหร่ก็จะไถ่คืนค่ะ
ก็ดิ้นไปทุกทางเท่าที่ทำได้ค่ะ แต่ทางหาคนดูแลคงหาไม่ได้จริงๆและไม่คิดจะทำแล้วค่ะ
หลักฐานที่ทำงานมีให้ดูนะคะ ไม่ดราม่าหลอกลวงแน่นอน

ขอบคุณพื้นที่ให้ระบายค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version