ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: รับงานจ้างเที่ยวหรือดูแล45000/เดือนค่ะ  (อ่าน 180 ครั้ง)

ispatt

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • People Like This 1
รับงานจ้างเที่ยวหรือดูแล45000/เดือนค่ะ
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2018, 04:24:20 AM »
ตามจากหัวข้อเลยนะคะ สวัสดีค่ะ ^^

มารับจ้างเป็นเพื่อนเที่ยวค่ะ
พี่ๆคนไหนที่สนใจอยากหาจ้างเพื่อนไปทานข้าว ไปเที่ยว เดินเล่นดูหนัง
หรือหาเพื่อนทำกิจกรรมต่างๆติดต่อถามรายละเอียดได้ในกล่องข้อความเลยค่ะ (ที่ไม่ใช่แนวซื้อขาย-บริกานะคะ)
เริ่มต้นจาก 3,000 บาทค่ะตามแต่ตกลงกันขึ้นอยู่กับระยะทางกับระยะเวลา
ในส่วนของเรื่องดูแลหากพี่คนไหนกำลังหาดูแลซัพพอร์ตน้องสักคนระยะยาวหรือ4เดือนขึ้นไปในเรื่องค่าใช้จ่ายรายเดือนและค่าเล่าเรียน(ส่วนตัวยังศึกษาอยู่ค่ะปีสุดท้ายแล้ว) หรือต้องการดูแลกันอย่างเป็นความลับไม่ก้าวก่ายเรื่องส่วนตัว
สามารถติดต่อได้ทางกล่องข้อความเช่นกันค่ะ
ทิ้งข้อมูลติดต่อกลับหรือแจ้งรายละเอียดที่ชัดเจนจ้างเที่ยวหรือการดูแลไว้ให้ได้ในกล่องข้อความเลยนะคะ
ขอบคุณสำหรับพื้นที่ในเว็บอีกครั้งค่ะ