ผู้เขียน หัวข้อ: ร้องไห้ ครั้งสุดท้าย..  (อ่าน 7298 ครั้ง)

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: ร้องไห้ ครั้งสุดท้าย..
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2018, 09:37:09 PM »
Albert Einstein เคยกล่าวไว้ว่า

Insanity is doing the same thing over and
over again and expecting different results

“มันเป็นเรื่องที่บ้ามาก ที่เราจะคาดหวังให้เกิดผลลัพท์ที่ดีในชีวิตด้วยการทำสิ่งเดิมๆ ทุกวันๆ”

Thank you for your translate to Thai, but no need na ka^^

**30**

หูยยยย เปิดดิกไม่ทันเบย

ขอบคุณที่แวะแวียนเข้ามาบ่อยๆนะคะ สนุกดีค่ะ **11**

อย่างน้อยก็ทำให้น้องเปิดมาเห็นแล้วหัวเราะ555555

(ดีกว่าร้องไห้เน๊อะ)

**38**

คำพังเพยประจำวันนี้
ตบหัวแล้วลูบหลัง.  ^____^

ไหน ๆ ใครโดนตบหัวครับพี่ fredom

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า