Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

..ก็ยังคิดถึง..พี่ J...

(1/1)

Butterfly3:
เคยมีความทรงจำกับที่นี่กันมั้ยคะ
ห่างหายไป พอนึกถึงก็ต้องแวะเวียนมาอ่าน
มีพี่คนนึงที่เป็นความประทับใจ ความทรงจำของเรา
เมื่อหลายปีก่อนเราเข้ามาเพราะคำว่าเดือดร้อน
เราได้รู้จักพี่คนนึง
เราได้อ่านการแสดงความคิดเห็นของพี่เค้า
เออ เราชอบ ผช. คนนี้แฮะ
เป็นผู้ใหญ่ที่ดูอบอุ่น รู้สึกถึงความปลอดภัยเวลาได้คุย
ตอนนั้นเรายังดูเด็กน้อยไม่ค่อยทันคน555
ก็มีพี่เค้าที่คอยเตือน คอยสอน และเป็นกำลังใจ
พี่เค้ารู้ว่าเราเดือดร้อน ก็โอนเงินก้อนนึงมาให้
มันเป็นจำนวนที่เยอะมากสำหรับเรา
แต่เรายังไม่มีโอกาสได้เจอกัน
ด้วยความที่พี่เค้าอยู่ จ.นึงทางภาคเหนือ เลยหาโอกาสเจอกันยาก
มีช่วงที่คุยๆ หายๆกันบ้าง
อาจจะเพราะด้วยอะไรก็แล้วแต่ ที่ทำให้เราห่างหายกันไป
แต่อยากบอกพี่ว่า ..ระลึกถึงเสมอ...
เคยบอกพี่ไว้ว่าถ้ามีโอกาสจะไปเที่ยวด้วย
วันนี้มีโอกาสได้มาแล้ว... แต่เราก็ไม่ได้คุยกันเเล้ว
..ก็ยังคงคิดถึง..

Rubblestyx:
ขอให้เจอไวๆ นะครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version