Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ตามหาพี่ชายคนนึง จำชื่อไม่ได้ค่ะ ได้รู้จักผ่านพี่อีกคนนึง เค้าแนะนำมา

(1/2) > >>

Salapaonoi:
ได้รู้จักพี่คนนึงในเว็ปนี้ เค้าแนะนำให้คุยกับพี่คนนึง เค้าดีมากค่ะ ได้คุยกัน และพี่เค้าใจดีมากๆ เลยอยากติดต่อพี่เค้าอีกครั้ง

kaptan:
    น้อง...งง...กับกระทู้ที่น้องตั้งมามั้ยครับ
พี่ว่าถ้าพี่คนนั้น คนไหนที่น้องเขียนถึงเข้ามาอ่านก็อาจจะไม่ทราบหรอกมังครับ
ว่าน้องพูดถึงพี่เค้า

A WayBackIntoLove:
น้องเค้าอาจจะแค่อยากบ่น ลอย ๆ ก็ได้นะครับ พี่กัปตัน

**25**

Salapaonoi:
ค่ะพี่  **21**  แค่ไม่รู้จะหายังไงค่ะ  **26**
ถ้าพิมพ์อะไรงงๆ ก็ขอโทษด้วยนะคะพี่ๆ

tawans:

--- อ้างจาก: Salapaonoi ที่ มกราคม 19, 1970, 04:03:59 AM ---ค่ะพี่  **21**  แค่ไม่รู้จะหายังไงค่ะ  **26**
ถ้าพิมพ์อะไรงงๆ ก็ขอโทษด้วยนะคะพี่ๆ

--- End quote ---
เล่ารายระเอียดเล็กๆน้อยๆที่คุยกับพี่เขา.  ถ้าเขามาอ่านเจอจะได้รู้ว่าเป็นเขาที่น้องอยากเจอ

**38**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version