ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาพี่ชายคนนึง จำชื่อไม่ได้ค่ะ ได้รู้จักผ่านพี่อีกคนนึง เค้าแนะนำมา  (อ่าน 2608 ครั้ง)

Salapaonoi

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 7
ได้รู้จักพี่คนนึงในเว็ปนี้ เค้าแนะนำให้คุยกับพี่คนนึง เค้าดีมากค่ะ ได้คุยกัน และพี่เค้าใจดีมากๆ เลยอยากติดต่อพี่เค้าอีกครั้ง

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    น้อง...งง...กับกระทู้ที่น้องตั้งมามั้ยครับ
พี่ว่าถ้าพี่คนนั้น คนไหนที่น้องเขียนถึงเข้ามาอ่านก็อาจจะไม่ทราบหรอกมังครับ
ว่าน้องพูดถึงพี่เค้า
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
น้องเค้าอาจจะแค่อยากบ่น ลอย ๆ ก็ได้นะครับ พี่กัปตัน

**25**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Salapaonoi

• **
ค่ะพี่  **21**  แค่ไม่รู้จะหายังไงค่ะ  **26**
ถ้าพิมพ์อะไรงงๆ ก็ขอโทษด้วยนะคะพี่ๆ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ค่ะพี่  **21**  แค่ไม่รู้จะหายังไงค่ะ  **26**
ถ้าพิมพ์อะไรงงๆ ก็ขอโทษด้วยนะคะพี่ๆ
เล่ารายระเอียดเล็กๆน้อยๆที่คุยกับพี่เขา.  ถ้าเขามาอ่านเจอจะได้รู้ว่าเป็นเขาที่น้องอยากเจอ

**38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Salapaonoi

• **
เล่ารายระเอียดเล็กๆน้อยๆที่คุยกับพี่เขา.  ถ้าเขามาอ่านเจอจะได้รู้ว่าเป็นเขาที่น้องอยากเจอ

**38**

ขอบคุณที่แนะนำนะคะพี่  **26**

Please mind the gap

• Full Member
  • People Like This 59
ไม่ลองติดต่อไปหาพี่คนนึงที่เป็นคนแนะนำให้รู้จักกับพี่คนนึงดูล่ะคะ เผื่อว่าอาจจะได้กลับมาคุยกับพี่คนนึงอีกครั้ง

I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.

Salapaonoi

• **
ไม่ลองติดต่อไปหาพี่คนนึงที่เป็นคนแนะนำให้รู้จักกับพี่คนนึงดูล่ะคะ เผื่อว่าอาจจะได้กลับมาคุยกับพี่คนนึงอีกครั้ง

จำไม่ได้แล้วค่ะ ไม่ได้เข้ามานานมากเลย ขอบคุณมากๆนะคะ **26**

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355

จำไม่ได้แล้วค่ะ ไม่ได้เข้ามานานมากเลย ขอบคุณมากๆนะคะ **26**

จขกท. หลอนอะไรรึเปล่าครับ

คิดอะไรได้ขึ้นมา อยากตั้งอะไรก็ตั้งแบบหลอนๆอ่ะ ^0^
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

Salapaonoi

• **

จขกท. หลอนอะไรรึเปล่าครับ

คิดอะไรได้ขึ้นมา อยากตั้งอะไรก็ตั้งแบบหลอนๆอ่ะ ^0^