ผู้เขียน หัวข้อ: บางทีชีวิตมีกรรม โดนพี่ในนี้ยืมเงินแล้วผลัดวันไปเรื่อยๆ  (อ่าน 2845 ครั้ง)

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
เจอยูสดังในนี้นัดเจอ ให้ทำ..ให้ ทั้งที่เราหาพี่ช่วยเรื่องเงิน สุดท้ายเงินก็ไม่ได่โดนหลอกไปอีก  ยูสนี้มีแต่คนบอกว่าใจปล้ำใจดี มีงานอะไรเป็นสปอนเซอร์ให่ทุกงาน แต่สุดท้ายนิสัยเอี้ยเหมือนกัน   
ขอโทษเจ้าของกท.ที่เข้ามาบ่น แต่คิดว่าเราเองก็คงมีกรรมเหมือนกัน
.

แอบสงสัยอ่าค่ะ...  **40**
พี่ๆยูสดังนี่สะเทือนเป็นแถวๆแร้วมั้งค่ะ
ถ้าไม่มาเฉลย

ดีนะที่ผมไม่ใช่ยูสดัง 555

**25**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
เจอยูสดังในนี้นัดเจอ ให้ทำ..ให้ ทั้งที่เราหาพี่ช่วยเรื่องเงิน สุดท้ายเงินก็ไม่ได่โดนหลอกไปอีก  ยูสนี้มีแต่คนบอกว่าใจปล้ำใจดี มีงานอะไรเป็นสปอนเซอร์ให่ทุกงาน แต่สุดท้ายนิสัยเอี้ยเหมือนกัน   
ขอโทษเจ้าของกท.ที่เข้ามาบ่น แต่คิดว่าเราเองก็คงมีกรรมเหมือนกัน
.

พี่ๆยูสดังนี่สะเทือนเป็นแถวๆแร้วมั้งค่ะ

**25**
ค่ะพี่ไม่ใช่ยูสดังค่ะ..
พี่รอด...เพราะพี่แซมยูส
โคดดดดดดดด ดัง....ค่ะ   **30**
ดังทางหวานแหวว กับสุดที่เลิฟ
แอบแซว ฉีดมดแพร้บบ  **34**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
.

**25**
ค่ะพี่ไม่ใช่ยูสดังค่ะ..
พี่รอด...เพราะพี่แซมยูส
โคดดดดดดดด ดัง....ค่ะ   **30**
ดังทางหวานแหวว กับสุดที่เลิฟ
แอบแซว ฉีดมดแพร้บบ  **34**

ไม่จริง ผมสมาชิกใหม่ เพิ่งได้ 1 ปีเอง
ยูสดังเค้าต้อง 3 ปี up โน่น

**30**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า