ผู้เขียน หัวข้อ: ในโลกความเป็นจิงมันโหดร้าย  (อ่าน 1387 ครั้ง)

noeylovely

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ในโลกความเป็นจิงมันโหดร้าย
« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2018, 01:43:10 PM »
มีใครเจอรักแท้ในเว็บนีบ้างไหมคะ ได้คบหาเป็นแฟนกัน รึขั้นแต่งงานมีไหมนะ
เราคนนึ่งเข้าๆออกเว็บนี้เบื่อก็มาเปิดอ่าน นานๆเดือนสองเดือนเข้ามาที หลักๆเงินก็อยากได้ เดือดร้อนบ้างเปนครั้งคราว บางทีก็โพสแบบไม่ทันคิด มีสติคิดได้ถ้ายังพอถูไถได้ก็ไม่ทำดีกว่า คงเหมือนแอดว่า โพสผิดติดตัวไปจนตาย เรารุ้ตัวดีว่าตัวเองไม่ก้าทำหรอก แต่ก็อยากลองนะ ลองนัดเจอกันดู แค่เจอเฉยๆไม่ต้องมีอะไรกัน จะมีไหม 1 ในล้านที่เจอกันครั้งแรกแล้วรุ้สึกใช่  ถ้าเราเจอแบบนั้นก็พร้อมโอเครนะ บางที่ก็แค่อยากมีใครสักคน อยากมีแฟนสักคน ไว้คุย ไว้คิดถึงกันโทหากันเวลาเหงาๆ....น้องครับ. ถ้าน้องต้องการแบบนี้ ไปเว็บหาคู่คับ ( พี่คนนึ่งกล่าว). 55+. มันก็จิงนะ แต่ก็แปลกที่เราไม่คิดจะไปสมัครเว็บหาคู่อะไรพวกนั้นเลย. ดันลองมาสมัครในเว็บนี้ซะงั้น อย่างว่าเรามันคนเทาๆ 55+
ช่วงนี้งานน้อย ยุแต่บ้าน เงียบๆ เหงาๆ เลยแวะมาเพ้อเจ้อ....เผื่อเจอเนื้อคู่กับเค้าบ้าง 55+

คิดถึงนะคะเนื้อคู่

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ในโลกความเป็นจิงมันโหดร้าย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2018, 09:04:45 AM »
    ถ้าน้องเข้ามาอ่านกระทู้ก่อนนี้สัก 1 เดือนก็จะได้เห็นการร่วมแสดงความยินดีของพี่ท่านนึงในเวป
ที่พบรักและแต่งงานกับน้องที่เจอกันในนี้ นั่นแปลว่ามันมีอยู่จริงครับ แต่...ตั้งแต่พี่เล่นเวปมาหลายปี
เพิ่งเจอคู่แรกนี่แหละ อีกคู่นึงที่เกือบจะแต่ง น้องเค้าดันทำตัวไม่มีคุณค่ามากพอ เลยโดนพี่เค้าเท
ทั้งที่มีลูกด้วยกัน แต่.......น้องคนนั้นได้เงินไปมากกว่าถูกล็อตเตอรี่รางวัลที่ 1 ชุด 3 ใบ

ถ้าน้องเชื่อเรื่องเนื้อคู่ พรหมลิขิต น้องอาจจะเจอตัวจริง รักแท้ที่ไหนก็ได้ทั้งนั้นครับ
แต่ในเวปนี้ การมาพบเจอกันของเกือบทุกคน ต่างฝ่ายต่างพอรู้่ว่ามันไม่จริงจัง ยั่งยืน
ดังนั้นอย่าเพิ่งไปคาดหวังมากนัก ถ้ามันใช่มันก็ใช่ ไม่ใช่ก็ไม่ใช่ เป็นไปได้ทุกอย่าง
ทำให้ดีที่สุดกับคนที่เราพอใจ ที่เหลือ แล้วแต่วาสนาครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78
Re: ในโลกความเป็นจิงมันโหดร้าย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2018, 09:47:38 AM »
ชื่อเวปบอกครับ วีเลิฟกิ๊ก พี่กัปตันเคยบอกมั้งอันนี้ใม่แน่ใจ   เหมือนมาตกปลากระพง ในบ่อปลาสวาย มีโอกาสได้           แต่ยากอันนี้ต้องเข้าใจ หาเพื่อนหากิ๊ก เวปนี้น่าจะมีแยอะกว่า