Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ดั่งต้องมนต์สะกด

(1/3) > >>

K.O.B. iiC:
 **26** **26**
กราบสวัสดีเพื่อสมาชิกทุกท่าน
มีความปะทับใจมาเล่าให้ฟังครับ
อาจจะย้อนหลังไปนิดหน่อย

เริ่มต้นเลย เนื่องได้กระผมได้ทำการโพสหาน้องๆไป และได้รับการต่อติด เอ้ย ติดต่อจากน้องท่านหนึ่ง
ซึ่งเราคุยกันมาหลายวัน แต่ก็ไม่ได้มีโอกาส เหมาะเจาะลงตัวที่จะได้เจอกัน
เนื่องจากความที่น้องท่านนี้ อินดี้สุดๆ จะนัดเอ๊ะไม่นัด  แต่เมื่อได้รับการนัดแล้ว ผมกลับเป็นฝ่ายที่ต้องขอเลื่อนนัดออกไป

ในใจคิดเอาแล้วถูกด่าว่าเป็นตะกวดแน่ๆ  **25**

ตัดภาพมาที่วันที่ดวงดาวเรียงตัวมาตรงกัน ทำให้เราสองได้โคจรมาพบกันจริงๆ
 **06** ณ โอกาสแรกที่พบเจอนั้น ยอมรับเลยครับว่าดั่งต้องมนต์สะกด คนบ้าอะไรก็ไม่รู้ น่ารัก น่ารักมาก น่ารักสุดๆ  **39**
เราคุยกันว่าจะไปดำน้ำดูปะการังกันกับหนังเรื่องอควาแมน
ด้วยความที่ตกอยู่ในมนต์สะกด จึงทำให้ผมลืมทุกอย่าง โทรศัพท์ กระเป๋าเงิน บัตรจอดรถ ฯลฯ
จึงทำให้ต้องวิ่งขึ้นวิ่งลงที่จอดรถ ซึ่งน้องท่านนี้ก็ใจดี ไม่ว่าคนแก่ขี้ลืมซักคำ

ส่วนในเรื่องอควาแมนนั้นสมราคาเรทติ้งการรีวิวครับ 10/10 เลยมันมากเป็นหนังที่เรียกศรัทธาให้ DC เลยที่เดียว

หลังจากนั้นก็คุยกันสัพเพเหระ เรื่องทั่วไปจนมองดูเวลาอีกทีก็ปาเข้าไปตี1กว่า
ยอมรับเลยครับว่าสนุก มีความสุข

ขอบคุณน้องมากมายครับ   **26** **26**

kaptan:
ยินดีด้วยนะครับ ที่เจอน้องที่น่ารัก แถมยังนิสัยดีด้วย
แม้จะเดาไม่ถูกว่าน้องเป็นใคร แต่ก็ดีใจครับที่พี่ๆ มีน้อง
ที่คุ้มค่าต่อการพบเจอได้อยู่ในเวปนี้

K.O.B. iiC:

--- อ้างจาก: kaptan ที่ ธันวาคม 24, 2018, 09:32:49 PM ---ยินดีด้วยนะครับ ที่เจอน้องที่น่ารัก แถมยังนิสัยดีด้วย
แม้จะเดาไม่ถูกว่าน้องเป็นใคร แต่ก็ดีใจครับที่พี่ๆ มีน้อง
ที่คุ้มค่าต่อการพบเจอได้อยู่ในเวปนี้

--- End quote ---

ใช่ครับ น้องน่ารัก นิสัยดีมาก คุยสนุก

ผมเชื่อว่าพี่ๆท่านอื่นที่ได้พบเจอน้อง คงมีความสุขแบบผมเช่นเดียวกัน

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888:
น่าจะมีลายแทงน้องน่ารักให้ด้วยนะคะ
พี่ๆจะได้ตามลายแทงไป อิอิ

ส่วนอควาแมนนั้น
ละลายทั้งพระเอก นางเอก
แม่นางเอกเรยค่ะ... **39**

K.O.B. iiC:

--- อ้างจาก: ʕ•ᴥ•ʔ❤8888 ที่ ธันวาคม 25, 2018, 08:51:29 PM ---น่าจะมีลายแทงน้องน่ารักให้ด้วยนะคะ
พี่ๆจะได้ตามลายแทงไป อิอิ

ส่วนอควาแมนนั้น
ละลายทั้งพระเอก นางเอก
แม่นางเอกเรยค่ะ... **39**

--- End quote ---

ลายแทงไม่สามารถให้ได้ครับ
ปกปิดเป็นความลับ ด้วยตัวน้องเขาค่อนข้างมีหน้าตาพอสมควรครับ

ส่วนอควาแมน  นางเอกละลายใจมากครับ
แต่คนข้างๆข้างๆวันนั้น ละลายใจผมมากกว่าหลายเท่า 55
เชื่อไหหมครับว่า ผมยังล่องลอยอยู่ในโรงหนังอยู่เลย

สุดท้ายก็คงเหลือไว้เพียงความรู้สึกดีๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version