Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

อยากรู้ว่ามีความรักจริงอยู่มั้ย

(1/2) > >>

So_Sad:
ใน web เจอน้องๆ แล้วจบด้วยรักกันจริงๆ เยอะมั้ยครับ

TiVA:
ก็มีอยู่นะครับ
ลองไปอ่านในห้องนั่งเล่น มีกระทู้ไม่นานมานี้เองครับ

wildcard:
น่าจะพอมีอยู่บ้างนะครับ
ความรักเกิดได้ทุกที่ กับทุกคน
แต่คงไม่ใช่จะโชคดี ได้เจอความรักในนี้กันทุกคนมั้งครับ
ส่วนตัว เคยจะรักน้องแต่น้องไม่สน เคยมีน้องจะรักแต่เราก้อไม่อยากได้
คิดว่า แค่ทุกครั้งที่ช่วยน้อง เรารู้สึกดี และน้องรู้สึกดีกับเรา ก็โชคดีแล้วครับ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888:
ก็น่าจะมีอยู่นะคะ
เห็นหลายคู่เรย **36**

ส่วนตัวคิดว่า ในเวปนี้
คบกัน มีความรับผิดชอบต่อกัน
ไม่สตอ ก็เพียงพอแร้วค่ะ **25**

kaptan:

--- อ้างจาก: ฺBe_Sad ที่ มกราคม 19, 1970, 04:30:00 AM ---ใน web เจอน้องๆ แล้วจบด้วยรักกันจริงๆ เยอะมั้ยครับ

--- End quote ---

อยากทราบว่ามีจริง หรืออยากมาหารักจริงที่นี่ล่ะครับ
รักจริงจังที่นี่มีแน่นอนครับ แต่รักยั่งยืนก็คงเหมือนทุกๆ ที่
คือไม่มีอะไรแน่นอนครับ ความรู้สึกคนมันมีทั้งคงที่ และเปลี่ยนแปลงไดตลอด
ไม่ว่าที่นี่หรือที่ไหนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version