Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เยือนแสงเหนือเมื่อฟ้ามืด!!

<< < (2/2)

tawans:
ยินดีด้วยและขอชื่นชมมากๆครับ
ถ้าท่านทั้งสองไม่"จริง"มาถึงตรงนี้ไม่ได้ครับ

Happy new year ครับ **38**

สีเทา:

--- อ้างจาก: tawans ที่ มกราคม 19, 1970, 04:41:56 AM ---ยินดีด้วยและขอชื่นชมมากๆครับ
ถ้าท่านทั้งสองไม่"จริง"มาถึงตรงนี้ไม่ได้ครับ

Happy new year ครับ **38**

--- End quote ---

ขอบคุณครับท่าน tawans  **26**
มันมีปัจจัยหลายๆอย่าง รวมกันที่ทำให้ผมกับน้องเขา ออกจากโลกสีเทาสู่ความจริงได้น่ะครับ มีโอกาสจะเขียนเรื่องราวให้ได้รับรู้กันครับ

ปล. ต้องขออภัยเรื่องรูปด้วยครับ ตอนใส่รูปแล้วกดดูตัวอย่างรูปมีโชว์อยู่ แต่พอโพสจริงๆ รูปหาย  **25** เลยไม่แน่ใจว่าเป็นความผิดพลาดของทางผม หรือรูปที่ลงอาจจะผิดกฎของทางเวบนี้หรือป่าว ยังไงถ้าผิดพลาดก็ขออภัยด้วยนะครับ  **26**

K.O.B. iiC:

--- อ้างจาก: สีเทา ที่ มกราคม 07, 2019, 06:25:57 PM ---
 “แสงเหนือกับคนรู้ใจ”  **39**

--- End quote ---

คำนี้เป็นคำตอบ และ อารมณ์  แห่งคู่หัวใจ ได้ดีที่สุดครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version