Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

โดน อีกแระโอนแล้วหาย เฮ้อ

(1/2) > >>

Achiii:
นัดเจอ คุยกัน ตกลงกัน จ่ายเงินให้ เพราะ เจอครั้งแรก ก็โอเค

ตกลง ที่ 20000 ต่อเดือน จ่าย 2 รอบ

เจอครั้งแรก บอกติดไฟแดง เลยให้เงินไป 1500

อีก 2 วัน ขอเงิน  ให้ ไป อีก 3000 กว่า บอกจ่ายค่าโน้นนี่
แล้ว   พออีกวัน หายเข้ากลีบเมฆ ไลน์ เบอร์ ติดต่อไม่ได้

เฮ้ออออออ เจอแต่แบบนี้

viverini:
น้องคนไหนครับ มีไลน์ มีเบอร์มั้ย แจ้งให้สมาชิกได้รับทราบจะได้ระวัง

Empty2018:
โอนให้เค้าได้นะคะรับรองไม่หาย  **34**

Pistula:

--- อ้างจาก: Achiii ที่ มกราคม 19, 1970, 04:48:01 AM ---นัดเจอ คุยกัน ตกลงกัน จ่ายเงินให้ เพราะ เจอครั้งแรก ก็โอเค

ตกลง ที่ 20000 ต่อเดือน จ่าย 2 รอบ

เจอครั้งแรก บอกติดไฟแดง เลยให้เงินไป 1500

อีก 2 วัน ขอเงิน  ให้ ไป อีก 3000 กว่า บอกจ่ายค่าโน้นนี่
แล้ว   พออีกวัน หายเข้ากลีบเมฆ ไลน์ เบอร์ ติดต่อไม่ได้

เฮ้ออออออ เจอแต่แบบนี้

--- End quote ---

น้องที่น่ารักๆมีอีกเยอะน่ะ. ค่อยๆหาค่ะ

Harry 83:
ขอผมนี่โอนให้น้องแล้ว อยากให้น้องหาย แต่กลับไม่ยอมหาย  ครับ  **07** **07** **07**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version