ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์เซ็งซวยสุดของปีที่แล้วบ้างง...  (อ่าน 1229 ครั้ง)

อันยองอาเซโย~

• Sr. Member
  • People Like This 7
ปีที่แล้วเดือนเมษา~ โดนแบบสุดๆเลยจ้า คือพลาดเองพลาดมาก เวลาไม่มีเงินนี่ อะไรเข้าสิงให้โง่ก็ไม่รู้ **25**
เรารับงานจ้างเที่ยว ตอนนั้นแบบพี่ที่เคยจ้างก็หายไป ใหม่ๆก็ไม่ค่อยมีเข้ามา...
วันนึงมีผู้ชายแอดมา จะจ้างเที่ยว เราก็บอกขอค่าจ้างตอนเจอหน้า มันก็โอเค (ขอแทนว่ามันเลยละกันค่ะ)
มันชื่อบิว บ้านอยู่เทอดไท9 (มันบอกเอง) และแนวเด็กแว๊นเลย ขับมอไซค์มาเลย รอยสักเต็มตัว (ทุกวันนี้แบบพลาดเอง)
พี่ที่ช่วยนี่โวยเหมือนกันค่ะ น้องไปได้ไง ไม่รู้สารรูปเลยอะไรแบบนี้ (จำนนต่อหลักฐานร้บสภาพโดนว่าไป ฮือออ55)

*เล่าๆๆๆ*
คุยกันว่าเนี่ยจะไปวัดนะ แล้วพอมาเจอหน้ามันก็จ่ายให้จริงๆค่ะ 1000฿
ไปวัดกับมันเสร็จ มันก็แบบชวนคุยว่าเราไปเที่ยวแถวไหนบ้าง อยากจ้างต่อไรงี้ให้อีก 3000฿ ตอนนั้นเอ่อ เอาวะ ไม่ค่อยมีงาน
มันก็พาเราขับมอไซค์ไปเรื่อยๆแบบวนๆ เหมือนวนหาที่เปลี่ยวๆอะ เราก็แบบเห้ย เห้ย อะไรยังไง ?
ตอนนั้นยังแบบช่วงประมาณ 4-5 โมง ไม่ค่อยมืดก็มีคนอยู่ มีบ้านคน เราก็ออกมาที่สว่างๆโล่งๆ
มันบอกไปกรีนเดย์กินเหล้าชิวๆละกัน เราโอเค ทีนี้แหละ ...
มันพาขับรถ (มอไซค์) วนไปวนมา จนประมาณเวลาเกือบ1ทุ่ม เจอซอยเปลี่ยว..
แม่งก็จะข่มขืนเรา มันบอกเราเคยไปด่ามันไรงี้ ก็แบบงงด่าไรวะ เป็นใคร ?
คือมันควักมีดออกมาเลย มาจี๊เลย เราพยายามสู้นะ ก็สู้กับมีดของมันนี่แหละ
คือมันก็เหมือนตกใจด้วยว่าแบบ “สู้หรอ” อะไรอย่างนี้ คือตอนนั้นคิดอย่างเดียวต้องหนีรอดอะ
คือเอาตรงๆไม่ได้โดนไรไม่ได้โดนข่มขืน แค่มันชักว่าว แล้วเราคิดว่ามันคงทำครั้งแรกหรือยังไงไม่รู้นะ ก็ปล่อยเรามา
มันเอาเงินคืนด้วยนะ แล้วแม่งก็ขับรถหนีไป คือแล้วเรามีพี่จ้างเที่ยวจากเว็บนี้แหละ
โทรไปบอกเขา ตอนนั้นโดนปล่อยเกาะอยู่พระรามสอง พี่คนที่เราโทรหาอยู่ลาดพร้าว
ก็นั่งรถไปหาเขา เขาพาเราไปแจ้งความแต่ทำอะไรเพราะเราจำซอยไม่ได้ คือขับรถหาแล้วแต่จำไม่ได้จริงๆว่าซอยไหน
ตั้งแต่เหตุการณ์นั้นก็ไม่ได้รับงานเที่ยวประมาณ 6 เดือนอะ กว่าจะไม่คิดมากกับเหตุการณ์นั้นคือนานพอสมควร

**มาเล่าตอนนี้เพราะไม่ได้คิดมาเรื่องนี้แล้ว แล้วตอนนั้นมันรู้ระแวกบ้านเราด้วย กลัวมันจะมาวนเวียน จิตตกเลยช่วงนั้น
ที่มาเล่าคืออยากให้คนในเว็ปไตร่ตรองคิดดีดีในการนัดเจอใคร เรื่องจริงนะคะ ใบแจ้งความยังอยู่เลย
มีรูปแผลที่โดนทำร้ายด้วย

คือตอนนี้หนูก็ยังอยากรับงานในนี้อยู่แต่ระวังมากขึ้น ไม่อยากให้ใครโดนอะ
โดนหลอกฟรี กับจะโดนข่มขืนคนละเรื่องกัน

คืออยากให้เข้าใจหนูนิดนึงยูสหนูอาจโพสบ่อย เพราะเรื่องเงินมันสำคัญ
-ทุกวันนี้โพสรับงานบ่อยจริงแต่ไม่ได้ไปเลย คือมันหลายอย่างค่ะ ขอแชร์ประสบการณบ้างแล้วกันค่ะ

Re: แชร์ประสบการณ์เซ็งซวยสุดของปีที่แล้วบ้างง...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2019, 03:35:38 AM »
ต่อ

Re: แชร์ประสบการณ์เซ็งซวยสุดของปีที่แล้วบ้างง...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 25, 2019, 03:40:56 AM »
ประโยคโดนหลอกฟรีคือไม่ได้พาดพิงฮือออ หนูจะพิมพ์อะไรไม่รู้ลืมลบ พิมพ์ผิดๆถูกๆ ขออภัยด้วยนะคะ