Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

การบัานปี2018

(1/2) > >>

Pistula:
เล่นเว็บมา1ปีพอดี หาโอกาสว่างเขียนการบ้านตลอดที่เล่นมาระยะนานพอสมควร. แอบหลงเข้ามาในเว็บสีเทาได้ไง ตั้ง 1 ปี เต็มแน่ะ ก็งง เหมือนกันนะค่ะ. เริ่มแรกได้จากมีโอกาสเจอพี่ตัวย่อ S ได้คุยได้รู้จักเพียงวันเดียวก็ดีน่ะค่ะ. อยากฝากขอบคุณ ที่ขับมาส่งที่ชลบุรีถึงที่ ยังไม่มีโอกาสได้ขอบคุณค่ะ ต่อมาเป็นพี่ตัวย่อ M. ได้เริ่มชอบจากกลิ่นน้ำหอม ทำให้เราชอบกลิ่นน้ำหอมขึ้นมาทันที พี่คนต่อมา พี่ K น่ะค่ะ. ให้คำปรึกษาและรับฟังเราทุกๆๆเรื่อง. พี่คนต่อมาตัวย่อ P. พี่คนนี้น่ารักจริงๆใครก็พูดถึงให้ความช่วยเหลือเราทุกเรื่องจริงๆๆ ซื้อของมาฝากจากตปท ไม่เคยบ่นจริงๆ. คนสุดท้ายน่าจะคุ้นกระทู้ ของเราที่โพสไว้หากิ้กได้เจอพี่คนหนึ่ง ชื่อเค้าเรายังไม่จำไม่ได้เลย หือๆ ขอบคุณที่ถ่ายรูปสวยๆให้ดูนะคะ จากนี้คงไม่มีโอกาสได้เข้ามาเล่นแล้วนะค่ะ. ขอบคุณทุกๆคนที่เคยเจอได้รู้กันนะค่ะ

A WayBackIntoLove:
ขอให้น้องโชคดี มีความสุขมาก ๆ นะครับ

**24**

Pistula:

--- อ้างจาก: A WayBackIntoLove ที่ มกราคม 29, 2019, 07:10:47 PM ---ขอให้น้องโชคดี มีความสุขมาก ๆ นะครับ

**24**

--- End quote ---

ขอบคุณงับ

workman:
ยินดีด้วยนะครับที่ได้เจอแต่โอกาสที่ดีๆครับ

kaptan:
    แม้ว่าจะไม่มีโอกาสได้เจอน้อง แต่ก็ดีใจด้วยครับที่มีทางอื่นที่เหมาะสมและดีกว่า
ขอให้มีชีวิตที่ดีขึ้นเรื่อยๆ และตลอดไปนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version