Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

แชร์ ประสบการณ์ จ้างเที่ยว นานๆโพสที

(1/1)

the stranger:
    เดือนก่อน  พอดีได้โพส หาน้องจ้างเที่ยว  น้องคนนึงส่งเมล๋ พร้อมรายละเอียดมาให้   เห็นว่าพอดีว่างช่วง ตรงกันเลย แลก line คุยคร่าวๆ
    สรุป วันเวลา ได้  ช่วงเย็น  ก็ไปเจอตามนัด ห้างแถวบ้าน  ทราบทีหลัง น้องมาไกลโคตร  ตัวจริง น่ารักใสๆ  ีไม่ต่างจากในรูป  จากนั้น ก็ไป จองตั๋วหนังก่อน ค่อยไปกินข้าว  ระหว่างเดินคุย ก็ยื่นค่าเสียเวลาให้ก่อน   แล้วค่อยไปกินข้าว  น้องก็คุยเก่ง  แมนๆหน่อย  นิสัยดี  เรียนเก่ง 
    ทานอิ่ม ก็ไปดูหนัง  จบหนัง ก็แยกย้าย กันกลับ เพราะกลัวดึกเกิน เดี๋ยวเขาจะเดินทางลำบาก   สรุป ก็เพลิดเพลินดีครับ  นานๆ เจอคนแปลกหน้า ที่ไม่รู้สึกอีดอัด   น้องเขาใสๆดี  แต่อายตัวเองนิดหน่อย  เพราะอายุเยอะแล้ว 
   ตรุษจีนปีนี้  ขอให้ ร่ำรวยเงินทอง  สุขภาพแข็งแรง  เจอ พี่ หรือน้อง น่ารัก อย่างที่คาดกันครับ ขอบคุณที่อ่านจนจบ

kaptan:
    ดีใจด้วยครับ ขอให้เจอน้องๆ ที่น่ารักๆ เยอะๆ บ่อยๆ นะครับ
ร่ำรวย แข็งแรง มีเสน่ห์ต่อสาวๆ มากขึ้นๆ นะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version