Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เห็นแต่น้องหน้าเดิมๆ

(1/2) > >>

workman:
มีน้องๆซุ่มไหมครับ สะดวกลองทักมาคุยกันนะครับ เผื่อมีโอกาสได้พูดคุยแลกเปลี่ยนกันครับ

PirateX:
พี่ในนี้ก็หน้าเดิมๆครับ **25**

kaptan:

--- อ้างจาก: mrWayu ที่ กุมภาพันธ์ 06, 2019, 10:33:51 AM ---พี่ในนี้ก็หน้าเดิมๆครับ **25**

--- End quote ---

5555 จริงครับ ก็เป็นปกตินะครับจะมีคนใหม่ๆ มาบ่อยๆ คงเป็นไปได้ยาก
ค่อยๆ หาครับ ผมก็เจอคนใหม่ๆ อยู่เรื่อยๆ นะครับ แม้จะไม่บ่อยนัก
แต่ที่ดีกว่าคือคนเก่าที่ยังน่ารักเหมือนเดิม และได้เจอกันต่อไป

ส่วนท่านจขกท. ที่หาน้องแอบซุ่ม ก็มีอยู่เช่นกันครับ ลองตั้งกระทู้หาดูครับ

PirateX:

--- อ้างจาก: kaptan ที่ กุมภาพันธ์ 06, 2019, 02:49:27 PM ---
--- อ้างจาก: mrWayu ที่ กุมภาพันธ์ 06, 2019, 10:33:51 AM ---พี่ในนี้ก็หน้าเดิมๆครับ **25**

5555 จริงครับ ก็เป็นปกตินะครับจะมีคนใหม่ๆ มาบ่อยๆ คงเป็นไปได้ยาก
ค่อยๆ หาครับ ผมก็เจอคนใหม่ๆ อยู่เรื่อยๆ นะครับ แม้จะไม่บ่อยนัก
แต่ที่ดีกว่าคือคนเก่าที่ยังน่ารักเหมือนเดิม และได้เจอกันต่อไป

ส่วนท่านจขกท. ที่หาน้องแอบซุ่ม ก็มีอยู่เช่นกันครับ ลองตั้งกระทู้หาดูครับ

สวัสดีครับพี่ เห็นด้วยครับผม

สีเทา:
ไม่แน่ใจว่าตอนนี้น้องหน้าเดิมๆมั้ย
แต่ระยะหลังมีน้องรับงานแรงเยอะขึ้น น้องจ้างเที่ยวน้อยลง
พี่หางานแรงไม่ค่อบซุ่ม พี่หางานเที่ยวจะแอบซุ่ม
พี่บางคนมาบ่อยเพราะเขาอยากให้เวบมันซอฟลง
น้องบางคน พี่บางคนเขียนการบ้านเพื่อให้มีมุมมองที่แตกต่าง
บางช่วงเปิดมางานแรงเต็มจอ
บางช่วงเปิดมาห้องนั่งเล่นห้องการบ้านเต็มจอ
แต่เวบสีเทาก็ยังเป็นเวบสีเทา...
ปล. เขียนเอง งง เองครับ  **25**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version