Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เคยคิดถึงแฟนเก่าไหม

(1/1)

Paopaoman02:
เลิกกันได้ไม่นาน แต่คิดถึงตลอด ผมคิดถึงช่วงเวลาดีๆ ผมชอบนะ
ชอบมากๆที่มีคนเห็นเราเป็นคนพิเศษ แต่ยังไงที่ต้องเลิกกัน เพราะความคิดหลายๆอย่าง
มันไปด้วยกันไม่ได้จริงๆ เลยต้องเลิกทั้งๆที่รู้สึกดีอยู่ เพิ่งเข้าใจวันนี้เองว่าจริงๆแล้ว
ชีวิตคู่ แค่รักอย่างเดียว มันไปด้วยกันไม่ได้ ต้องอาศัยความเข้าใจ และการปรับตัว กับความคิด

บางที่ ผมลองหาน้องๆในเว็บนี้ ไปแก้เหงา พาไปกินข้าว ดูหนัง แต่อย่างว่าละ
น้องพวกนี้เค้าทำงาน เค้าคุยกับเราก็แค่ค่าจ้างละ แยกทางน้องก็บล็อกกันไป (ยิ่งทำให้ผมคิดว่า ผมน่ารังเกีดขนาดนั่นเลยหรอ) พูดละยิ่งคิดถึงแฟนเก่า อยากให้เค้าอยู่ข้างๆเราเหมือนเคย

Keelerware:
คิดถึงได้ครับ แต่จะกลับไปก็คงยาก หาน้องๆ ไปได้ แต่ก็ได้แค่นั้นพัฒนาความสัมพันธ์ต่อไม่ได้ ไม่ต่างกับไปร้านเหล้าแล้วเรียก PR มานั่งด้วย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version