Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ถ้าเจอแบบนี้ต้องทำยังไงคะ

(1/4) > >>

Guster13:
เราว่าเราอาจไม่ดีอะไรมากนะคะแต่กว่าจะเปิดใจคบใครค่อนข้างให้เกียรติมากไม่มีเงินให้ให้ทีละ500 พันนึงไม่เคยว่าเรื่องเงินช่วยๆกันขอแค่รับผิดชอบค่าห้องก็ดีมีภาระเราก็มีไม่เคยเรียกร้องแทบไม่มีให้ใช้มานานใช้เงินตัวเองตลอดจนเงินตัวเองถูกชักมาใช้เยอะมากวันนึงไม่มีจะให้บอกลองทำงานดูทั้งๆทีก็บอกไปแล้วว่าไม่ได้อยากทใจแลกใจใช้ไม่ได้กับทุกคนโกรธคะยอมรับเลยที่คบไม่ได้เป้นเด้กเลี้ยงเลยไม่ขอใช้คำว่าพลาดเพราะคบทีละคนไม่มีระหว่างนั่นต้องทำเพื่อตัวเองบ้าง

พร้อมช่วยน้องที่ไม่หลอกกันไม่โจร:
เลิกเลยครับอย่าไปอยู่

b_cactus:
ส่วนตัวเราคงขอเลิกค่ะ
ถ้าอยู่แล้วชีวิตไม่ดีขึ้น หรือ ชีวิตยังคงปกติ ไม่ต้องดึงตรงไหนมาใช้ เราโอเค
แต่ถ้าดึงจนเงินเก็บจะหมด เราว่าไม่โอ
รักแค่ไหนก็ไม่ทนค่ะ (หรือเรารักตัวเองมากไป แหะๆ แต่เราควรรักตัวเองจริงๆนะ)

Guster13:
ตอนได้ยินค่อนข้างโกรธละพลาดมากค่อนข้างเปิดใจยากใช้เวลานานแล้วใช้เงินเก็บตัวเองตลอดก็เพราะทำงานไงคะถึงมีเงินเก็บใช้จ่ายไม่เคยกดดันเรียกร้องไปไหนมาไหนอยากได้อะไรชักเองตลอดที่ตั้งใจไว้อยากทำเครียดทุกวันก็ไม่ได้ทำไม่เคยผิดคำสัญญาหรือมีอะไรที่ตัวเองเป็นฝ่ายผิดเลยถึงกล้าจะโพสต์โกรธเลือดขึ้นหน้าพอสมควรคะ

พร้อมช่วยน้องที่ไม่หลอกกันไม่โจร:
คุยไลน์ดีกว่า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version