ผู้เขียน หัวข้อ: โลกใบนี้น่าอยู่นะคะ แต่อะไร ที่ทำให้มันไม่น่าอยู่ …  (อ่าน 2322 ครั้ง)

ZzRisa

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
Re: โลกใบนี้น่าอยู่นะคะ แต่อะไร ที่ทำให้มันไม่น่าอยู่ …
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2019, 03:55:13 PM »
โลกนี้มีทุกอย่าง....ทั้งที่น่าอยู่และไม่น่าอยู่
ให้เดินหนีที่ไม่น่าอยู่  และ เดินเข้าหาที่น่าอยู่

เช่น.....น้องๆที่สวยๆก็ควรเปลี่ยนจากไปหาท่าน กัปตัน ท่าน เข้  เปลี่ยนมาหาผมแทน..... **04**

ไม่เคยเจอที่ที่นาอยุ่เฃยนะสิค่ะ

**25**

แนะนำครับ ไปเจอพี่ TAWAN โลกจะน่าอยู่มากขึ้นครับ
ห้ามพลาดนะครับ

อย่าโยนกันไปมาค่ะ 

Stay alone วนไปค่ะ

**12**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: โลกใบนี้น่าอยู่นะคะ แต่อะไร ที่ทำให้มันไม่น่าอยู่ …
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2019, 09:42:23 AM »
อย่าโยนกันไปมาค่ะ 

Stay alone วนไปค่ะ

ไม่โยนครับ ให้โอกาสน้องเจอพี่ TAWAN ก่อนเลยครับ
ถ้าพี่เค้าเท ค่อยเซมาหาพี่ทีหลังนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2019, 10:35:32 PM »
มนุษย์ทำให้โลกน่าอยู่
แต่โลกก็ไม่น่าอยู่เพราะมนุษย์

หวย ... ไม่เคยถูกนานละ  **07**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~