ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆผชคิดยังไงกับผู้หญิงศัลยกรรมหน้าอกค่ะ  (อ่าน 1925 ครั้ง)

Pkinfinity2561

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
สอบถามค่ะ พี่ผช รู้สึกยังไง เมื่อได้สัมผัสผญ ที่ทำหน้าอก. ชอบ หรือไม่ชอบ
ขอความเห็นจากพี่ผู้ชายหน่อยค่าาา

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
Re: พี่ๆผชคิดยังไงกับผู้หญิงศัลยกรรมหน้าอกค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2019, 06:48:29 PM »
ทำแล้วก็ี  แต่ส่วนตัวไม่ชอบ
เวลาจับ มันไม่ธรรมชาติครับ

**25**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78
Re: พี่ๆผชคิดยังไงกับผู้หญิงศัลยกรรมหน้าอกค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2019, 06:54:09 PM »
ดูภายนอกสวย และก้อใส่เสื้อผ้าสวยแต่ มันเป็นดอกใม้พลาสติก

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2019, 06:55:28 PM »
พิมพ์ผิด พิมพ์ใหม่

ทำแล้วก็ ดู ดี แต่ส่วนตัวไม่ชอบ
เวลาจับ มันไม่ธรรมชาติครับ
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

ผ่านมา

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 20
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2019, 06:58:22 PM »
ถ้าให้ดูก็คงชอบ แต่งยังไงก็ดู ดี

แต่ถ้าตอนสัมผัสก็จะไม่ค่อยโอเท่าไหร่

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2019, 08:54:43 PM »
เคยสัมผัสแต่ผ่านหลายปีแระ...ไม่ค่อยดี เพราะแข็งเกิน

แต่เดี๋ยวนี้น่าจะมีที่เสริมแล้วนิ่มเหมือนจริง ราคาก็ตามคุณภาพ
ถ้าเสริมแล้วมั่นใจ คิดดีแล้ว ก็ทำเลยครับ...

ตังไม่พอ ขอพี่ในเวปละกัน

**38**

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2019, 11:31:48 PM »
เดี๋ยวนี้ทางการแพทย์ดีขึ้นเยอะค่ะ
นิ่มแน่นอนถ้าดูแลขยันนวด
ถ้าจะทำเพราะเสริมบุคคลิก
ทำเพราะจำเป็นในสายงาน แบบพริตตี้ นางแบบ
ทำไปเถอะค่ะ ผช.ถ้าจะชอบเราจริงๆ
เรื่องหน้าอกจริงหรือปลอมคงไม่สน
แต่ถ้าไม่อยากเจ็บตัวฟองน้ำช่วยได้ 41

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2019, 09:19:31 AM »
      พี่ว่าน้องควรพิจารณาว่า ทำเพื่ออะไรครับ
ถ้าทำเพื่อให้มีคนจ้างงานเช่นไปเป็นพริตตี้ นางแบบ หรืออะไรๆ ที่ต้องเน้นความอึ๋ม
ในขณะที่แม่ให้มาน้อยเกิน ก็คงต้องไปทำ

แต่ถ้าทำให้ผช.มาชอบ พี่ว่าคิดผิดครับ ผช.ร้อยละ เกือบร้อย ชอบของแท้มากกว่า
ในกลุ่มหญิงรับ งานน คนที่หน้าอกแท้ ได้เรทดีกว่าผ่านมีดหมอ นั่นก็แปลว่าพี่ๆ เค้าชอบของแท้ ( แม้จะเล็กไปบ้าง )

เคยบอกน้องหลายคนว่า อย่าไปทำเลย มีเท่าที่มีก็พอแล้ว
แต่ก็เคยบอกน้องบางคนไปเหมือนกันว่า ทำได้ก็ไปทำเถอะ มีมาน้อยเสียเหลือเกิน

แต่ถ้าน้องคิดว่าฉันอยากทำ ฉันทำแล้วฉันมั่่นใจ ฉันไม่แคร์ว่าใครจะชอบหรือไม่
ก็ตามแต่ตัวน้องเลยครับ ทรวดทรงเรา เราพิจารณาเองดีที่สุด
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

chowkoon

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2019, 12:44:26 PM »
ผมชอบของแท้ ไม่ว่าจะ้วยตา สัมผัสด้วยมือ

Moet

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2019, 12:48:25 PM »
เข้าใจว่ามันช่วยเพิ่มเรื่องความมั่นใจของผญ.นมเล็ก หรือนมน้อยคับ
ใช่คับตอนใส่เสื้อผ้ามันช่วยให้ีช่วยให้คนมอง
ถ่ายรูปออกมาสวย เดินผ่านผมก็มอง ถึงจะดูรู้ว่าปลอม เเต่ไม่ว้าว
ผมว้าวกับผู้หญิงนมธรรมชาติมากกว่า ถึงจะเล็ก เเต่ก็ชอบมากกกว่า
เเฟนเก่าคนนึงเป็นPR ลูกค้าจะออกตังค์ทำนมให้
ผมบอกเลย ทำได้ เเต่เราเลิกกันนะ