Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

พี่ๆผชคิดยังไงกับผู้หญิงศัลยกรรมหน้าอกค่ะ

<< < (3/3)

Heat4U:
ถ้าคิดหาสาวจ้างเที่ยว ปลอม ไม่ปลอม ไม่มีผลต่อการตัดสินใจ
ถ้าหาสาวรับงานแรงหรือดูแล ถ้าทราบก่อนว่าปลอม จะไม่ติดต่อ
ถ้ามารู้หลังจากนัดเจอกันก็ถือเป็นประสบการณ์ครั้งแรก
ถ้าคบแล้วมารุ้ที่หลัง ปลอม ไม่ปลอม ไม่ใช่สาระสำคัญ
ส่วนตัวคิดว่าไม่ชอบ
ไม่มีประสบการนี้ สาวคนไหนอยากให้ลองจับ ก็น่าสนใจนะ 55555

making1:
ไม่ชอบจับของปลอมครับ มีเท่าไหร่ก็เท่านั้นครับ ชอบของจริงมากกว่าครับ
สัมผัสที่ได้มันต่างกันครับ ถ้า้วยตาผมอาจแยกไม่ออก
แต่พอได้เห็นภาพข้างในแล้วมันทำให้รู้สึกว่า สาวๆพอใจเท่าที่มีเถอะครับ เพราะสาวๆที่ผมชอบ มีเท่าไหร่ ผมก็จะชอบเท่านั้นครับ

thairealman72:
มีเท่าไหร่ เท่านั้นครับ
นม กับ นิสัย.....
นมดีๆ จะแท้ จะปลอม ถ้านิสัย แย่ๆ น่ารำคาญ ไม่มีเสน่ห์ ก็ไปไกลๆ ครับ

นมแท้ๆ แม้จะน้อย  แต่อยู่ด้วยแล้วนิสัยดี ก็อยู่ได้ด้วยนานครับ  ใครจะมานั่งเปิดนมดูกันตลอดเวลา...

อย่าไปซีเรียสกับ นมเลย  มั่นใจเข้าไว้ ฉลาดและมีเสน่ห์ไว้ จริงใจไว้ เป็นคนดี ไม่เลว  แล้วรับรองจะได้ดีเอง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version