ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นการจ้างเที่ยวที่เร็วมาก  (อ่าน 2289 ครั้ง)

My girlfriend

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 2
เป็นการจ้างเที่ยวที่เร็วมาก
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 03:40:58 PM »
น้องยังงงๆกับตัวเองอยู่เลย
จำไม่ได้ด้วยว่าเค้าคือใคร มันเกิดขึ้นเร็วมาก

เหตุการณ์มีอยู่ว่า วันนั้นน้องเหงาๆ จึงลงโพสจ้างเที่ยว ดูหนัง
และไม่นานก็มีพี่ชายคนหนึ่งทักมา ชวนดูการ์ตูน
คุยกันอยู่ไม่นาน ก็ตกลงนัดกัน ณ วันนั้นเลย
เมื่อถึงเวลานัดพี่ชายไปถึงก่อน ถึงเร็วมาก สงสัยพักอยู่ที่นั้น 5555
พอน้องไปถึงก็ซื้อป็อปคอร์น และเข้าดูหนังเลย
นั่งดูหนังได้ไม่นาน พี่ชายก็ขอออกไปคุยโทรศัพท์
และกลับเข้ามาบอกน้องว่า
พี่ต้องกลับก่อนนะ ให้น้องนั่งดูต่อไป
น้องก็ตกใจ ได้แต่ตอบว่า ค่ะ กลับดีๆนะคะ

นั่งงงตัวเองอยู่สักพัก แต่ก็กินป็อปคอร์นและดูหนังจนจบนะ
เดินออกมา พร้อมถามตัวเองว่า มาทำไรเนี่ย 5555
>>>>>. เป็นคนโดนเทอีกละ
 **21** **12**
น้องขี้เหร่มากเลยหรอ พี่ถึงรีบกลับขนาดนั้น

ถ้ามีโอกาสอีก หวังว่าพี่ชายคนนั้นจะมานั่งดูหนังกับน้องจนจบนะคะ
   41 **02**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: เป็นการจ้างเที่ยวที่เร็วมาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 10:34:55 AM »
     มองโลกในแง่ร้าย มีคนไปฟ้องว่าภรรยาพี่เค้าว่าแอบมาดูหนังกับสาว
ตอนนี้พี่เค้าอาจจะอาการโคม่า....

มองในแง่ดี พี่เค้าได้งานด่วนมูลค่าหลายล้านบาท พองานเสร็จจะมาพาน้องไปดูการ์ตูนที่ญี่ปุ่นครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

• **
Re: เป็นการจ้างเที่ยวที่เร็วมาก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 12:18:01 AM »
     มองโลกในแง่ร้าย มีคนไปฟ้องว่าภรรยาพี่เค้าว่าแอบมาดูหนังกับสาว
ตอนนี้พี่เค้าอาจจะอาการโคม่า....

มองในแง่ดี พี่เค้าได้งานด่วนมูลค่าหลายล้านบาท พองานเสร็จจะมาพาน้องไปดูการ์ตูนที่ญี่ปุ่นครับ

**26**
ขอบคุณค่ะ พี่ kaptan

ขอมองในแง่ดีละกันนะ
(แอบคิดว่า คุณพี่รีบกลับเพราะน้องซะอีก ออกจะ x - sex เสื่อม)
  **11** **11** **11**

kokoneko

• **
  • People Like This 18
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 05:49:14 PM »
 **35** อาจรีบกลับไปนอนครับ
พี่ดูหนังทีไร ไม่รับในโรงก็ต้องกลับไปหลับในบ้านครับ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 11, 2019, 09:12:00 AM »
เมียโทรใช้ให้ไป....... **04**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 11, 2019, 11:02:32 AM »
 **11**

ไม่น่าจะได้งานใหญ่

รีบขนาดนี้ งานเข้าขนาดใหญ่

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 04:31:58 PM »
**35** อาจรีบกลับไปนอนครับ
พี่ดูหนังทีไร ไม่รับในโรงก็ต้องกลับไปหลับในบ้านครับ

สงสัยไหล่น้องไม่น่าหนุน จึงต้องรีบกลับ
  **37**

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 04:35:01 PM »
เมียโทรใช้ให้ไป....... **04**

ก่อนมาคงจะลืมซักผ้า
แม่บ้านเลยโทรตาม
 **11**

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 04:38:31 PM »
**11**

ไม่น่าจะได้งานใหญ่

รีบขนาดนี้ งานเข้าขนาดใหญ่

สงสัยจะงานเข้าขนาดใหญ่จิง เพราะเงียบหายไปเลย
 **25**