ผู้เขียน หัวข้อ: หลอกหนูมาแล้วแต่สงสัยลืมดันมา มาให้ไอดีไลนในPM อีก  (อ่าน 1886 ครั้ง)

minny12

• Newbie
  • *
  • People Like This 13
สวัสดีค่ะ อยากมาแชร์ประสบการสดๆร้อนเลยค่ะ หนูคุยกับพี่คนนึงมาสักระยะ แต่ไม่ได้นัดเจอกันสักที แล้ววันนึงหนูเดือดร้อนมาก เลย นัดพี่เค้าเร่งด่วนพี่เค้าก็โอเคหนุขอให้ช่วย3000แต่พี่เค้าสะดวก1500 หนุเหนว่าดีกว่าไม่มีคนช่วยเลยรับ นัดเจอกันที่ห่างพี่เค้าขับรถมาไซมารับแล้วพาไปบ้านอยุ่กับพี่เค้าประมานเกือบ ชม. หลังจากนั้นขากลับหนูขอเงินหลังเสรจ พี่เค้าบอกว่ากลับไปก่อนเดียวโอนให้ เงินอยู่ที่แฟน หนูก็บอกไม่ได้นะคะพี่ หนูต้องใช้เค้าเลยบอกทั้งตัวพี่มี300 หนูเคยเอามาก่อน แล้วเค้าบอกให้หนูกลับไปเดี๋ยวดึกไให้แฟนโอนให้ หนูทีแรกก็ไม่ยอมเพราะมีเปอร(เซนหลอกแน่นอนแต่เมื่ออยู่หนุก็ไม่ได้เงินอยู่ดี เลยกลับก็ได้พอตอนดึก หนูเร่งเค้าเงินต้องใช้ไม่พร้อมทำไมไม่บอกไม่ใช่รับปากจะช่วยตลอด( เอาความลำบากคนอื่นมาระงับอารมความเงี่ยรตัวเอง. *อันนี้คิดในใจ) พอตกดึกเค้าทักมาบอกว่าจะให้แฟนโอนให้หนูแล้วโกหก ว่าซืือของ พอประมาน3ทุ่ม ทักมาบอก ว่าแฟนไม่เชื่อไม่โอนให้  สรุปมันเป็นความผิดของหนูหรอค่ะ หนูอยากรุ่จังเค้าใช้มุกนี่หลอกเด็กไปกี่คน ค่ะแล้วดันมาตอบpm หนูว่าสนใจช่วย สนใจช่วยหรือสนใจหลอกค่ะ จะหาพี่ดูแลช่วยจริงๆสักคนต้องเจอคนพวกนี้อีกกี่คน ค่ะเนี้ยะ ถ้าคนถาทเข้ามาเยอะจะให้ ยูส กับ ไอดี ตะกวดคนนี้ค่ะ บ้านมันอยุ่แถวสำโรงนะ

minny12

• Newbie
  • *
Re: หลอกหนูมาแล้วแต่สงสัยลืมดันมา มาให้ไอดีไลนในPM อีก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 03:58:24 PM »
สรุปค่าตัวรับงาน หนู300  ถูกกว่าสนามหลวงอีกมั้ง หนูบอกก่อนหนูไม่ได้รับอาชีพมารับเพราะเดือนร้อนเรื่องการเริยนค่ะ ต้องส่งตัวเองเรียนมาทำแบบนี้แย่มาก แล้วบลอคไลนหนีหนุ

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78
Re: หลอกหนูมาแล้วแต่สงสัยลืมดันมา มาให้ไอดีไลนในPM อีก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:01:02 PM »
บอกชื่อ บอกไอดี ในนี

minny12

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:05:25 PM »
ยูสชื่อ M_hunter
ไลน iamcarbon

ใครเคยรับกับพี่คนนี้บ้างค่ะ บอกได้นะเพื่อพี่เค้าไม่ได้ตั้งใจจะหลอกจะได้พยามเข้าใจใหม่

HYT

• Full Member
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 05:29:28 PM »
เคย โดนเหมือนกัน ใช้บ้านที่อยู่ทางไปสำโรงหรือเปล่า

ผ่านมา

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 20
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 06:02:46 PM »
ตั้งใจหลอกนั่นแหละครับ พวกนี้หลอกเป็นอาชีพ

minny12

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 06:15:26 PM »
เคย โดนเหมือนกัน ใช้บ้านที่อยู่ทางไปสำโรงหรือเปล่า

ใช่ค่ะ ที่บ้านของเยอะๆ ห้องนอนเล็กๆใกล้ช้าง3เศียร คนเดียวกันไหมคะ

minny12

• Newbie
  • *
มันเปลี่ยนชื่อ ยูสเป็น. SDC แล้วนะคะ แต่ไลนเดิม

bluehoney

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
กฎเหล็กคือ

รับเงินก่อนเริ่มงานทุกครั้งนะครับ