ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่คุยด้วยหน่อยค่ะนอนโรงบาลมันเหงา  (อ่าน 1330 ครั้ง)

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
หาพี่ๆคุยด้วย ถ้าเเถวชลบุรี ก็จะดี
จะได้ไปกินข้าวเดินเล่นกัน
ตอนนี้นอนโรงพยาบาล มาหลายคืนเหงา
มีใครจะโทรเล่นด้วยได้บ้างค่ะ
ไอดี pm.35
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ

myman

• Full Member
  • People Like This 61
Re: หาพี่คุยด้วยหน่อยค่ะนอนโรงบาลมันเหงา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2019, 10:13:57 AM »
สงสัยครับ

เห้นน้องโพสมาหลายครั้งตั้งแต่ปีที่แล้ว แต่ก็ไม่เคยตอบไลน์สักที และก็เห็นโพสอยู่เรื่อยๆ

คืออะไรคับ  **40**

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
Re: หาพี่คุยด้วยหน่อยค่ะนอนโรงบาลมันเหงา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2019, 12:28:00 AM »
สงสัยครับ

เห้นน้องโพสมาหลายครั้งตั้งแต่ปีที่แล้ว แต่ก็ไม่เคยตอบไลน์สักที และก็เห็นโพสอยู่เรื่อยๆ

คืออะไรคับ  **40**
ก็ คุยปกติ กะพี่ๆบ้างคน พยาม คนที่จะคุยกันได้คือ
บ้างคน อายุเยอะการพูด ต้องเป็นไปอีกแบบ
ส่วนตัว คือ อยากคุยเล่น แลกเปลี่ยน
สนุกสนานเป็นกันเอง ให้ ไม่เบื่อ
การคุยแต่ละช่วงวัย กะความ ว่าง คนไม่เท่ากันน่ะค่ะ ^^
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ

thairealman72

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2019, 05:18:18 PM »
หายรึยังครับ
ถ้ายังก็ขอให้หายไวๆครับ 

ถ้าหายแล้วก็ขอให้ไม่ต้องมานอนอีกนะครับ