ผู้เขียน หัวข้อ: นี่เรื่องมากไปหรือยังไง(แค่พื้นที่ระบาย)  (อ่าน 1486 ครั้ง)

icecreamka

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
มาระบายๆ ล้วนๆ

หนูว่าหนูคุยง่ายแสนง่าย เรทก็ไม่มี เงินให้เท่าไรก็เสนอมาสิแหม่ยากตรงไหนว้า ไม่ได้เดือดร้อน แต่ไม่ให้สักบาทมันด็ไม่ใช่ไงและก็ว่าแฟร์สุดๆ เจอกันครั้งแรกไม่ถูกใจก็ไม่ต้องไปต่อ จบ ชอบความสบายใจล้วนๆ ชอบแฮปปี้ทั้งสองฝ่าย ค่ารถก็ไม่เคยขอสักบาท  แค่ขอถูกใจกัน ก็ประจำกันหน่อยสิ อ่ะโถ่เอ่ย!

รู้ๆ ว่าเว็บมันสีเทา แต่มาถึงแต่ละคน จะให้เซ็กโฟนบัดเดี๋ยวนี้ เพลียจิต! ไม่นับไอ้พวกหลอกนัดไปเก้อ แถมหนักก่านั้นหลอกกิน mk ฟรีอีก คือ เออ พี่ไม่จ่าย หนูจ่ายให้ได้ แต่สั่งมากินสิ นี่ไปตกถังส้วมตาย เสียดายของชิบหาย! ถึงหนูไม่ได้สวย น่ารัก ขาวหมวย นมใหญ่ เซ็กจัด แต่สุภาพๆกันสิ แต่ละคนบ้าบอเกิน เกินจะทน!

ป.ล. ขอบคุณพื้นที่ให้ได้ระบาย (พิมพ์มือถือ ตัวติดกันอย่าด่าแรง มันได้แค่นี่)

~อย่าตัดสินใคร เพียงแค่เห็น สเตตัสของเค้า เพราะฉันคือ The Sun ผู้พิชิต~

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
Re: นี่เรื่องมากไปหรือยังไง(แค่พื้นที่ระบาย)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2019, 08:11:44 PM »
คนเรา เกือบร้อยเปอร์เซนต์ มีแต่ต้องการเอาเปรียบคนอื่น แทบจะไม่มีใครคิดว่า ปล่อยให้คนอื่นเอาเปรียบเราเสียบ้างก็ได้ หรืออย่างน้อยก็ แฟร์ๆ สบายใจกันทั้งสองฝ่าย
มองคนดี คนไม่จ้องเอาเปรียบคนอื่น คนที่ยอมเสียเปรียบบ้าง เป็นคนโง่ น่าหัวเราะใส่ ต้องเอาเปรียบเขา เอาไปเล่ากันต่อๆ ไป เพื่อให้คนอื่นมาเอาเปรียบกันต่อ
ในเวปนี้ จริงๆ แล้ว มีแต่คนชอบหลอกลวง ไม่ว่าผู้หญิงหรือผู้ชาย หาความจริงใจได้น้อยมาก คนไหนเป็นคนจริงใจ ก็จะกลายเป็นเหยื่อ เป็นขี้ปากคนอื่น แล้วก็ถูกส่งต่อให้คนอื่นๆ พยายามหลอกกันไปเรื่อยๆ
มันมีแค่นี้แหละ
เสียใจด้วยกับ จขกท และก็ขอให้โชคดีกับการหาคนที่น้องอยากให้เป็น อย่ารีบเร่ง ทำใจให้เป็นเหมือนหม้อกรองน้ำ ที่มีชั้นทรายละเอียดเกินกว่าครึ่ง มีสำลีอีกเป็นส่วนประกอบหลัก

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: นี่เรื่องมากไปหรือยังไง(แค่พื้นที่ระบาย)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 11:31:17 AM »
ในเวปสีเทาๆแบบนี้มีคนทุกจำพวก
ดีจนไม่น่ามีอยู่จริง(ทั้งหญิงและชาย)
ชั่วจนนรกเอาไม่อยู่และบังเอิญหลุดมาเจอเวปนี้

ในจำนวนนี้ก็มีพวกหนึ่งเป็นแบบที่ท่านkk5050ว่าไว้
ถ้าขึ้นกระทู้ว่า"หนูง่ายแสนง่าย"พวก......จะแห่กันมาครับ
ถ้าจะกันพวกนี้แนะนำให้รับเงินครับ..ครั้งแรกที่ไม่รู้จักกัน
ถ้าพอใจกันรู้จักแล้วจะรับหรือไม่ก็แล้วแต่จะคุยกันครับ

หลายปีก่อนมีน้อง ผญ คนหนึ่ง เจอกันหลายครั้งคุยเที่ยวถูกใจ
น้องจ้างงานราคาธรรมดา...แต่งตัวธรรมดา(แต่คุยก็รู้บ้านรวย)
จนวันหนึ่งน้องนัดมารับผมไปกินกุ้งอยุธยา น้องบอกไปรถน้อง
หะะะะะ.....น้องขับsuper car สิบกว่าล้าน จงใจแต่งเต็มเบรนแนมหลักหลายแสน
จงใจมาแกล้งผม ทำให้ผมเป็น ลุงคนงานแก่ๆติดตามคุณหนู
ได้โอกาสถาม: "ไอ้เงินจ้างเที่ยวแค่นี้มรึงเอาไปทำไรฟระ...เติมน้ำมันรถขับมายังไม่พอ"
น้องตอบ:"ตะกวดไม่ชอบจ่ายตังค์ก่อน...กันตะกวด"

ปล. 1) ก่อนนู้นๆๆๆๆเจอแบบนี้บ้าง...เฉลี่ยปีละคน....ตอนหลังไม่ค่อยเจอแล้ว.....
       2) คุณหนูสวยๆบ้านรวยๆคนไหนที่แอบมาอ่านเจอ...ทักpmมาเน้ออออ.....  **34**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Konba501

• People Like This 78
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 01:24:39 PM »
โลกความจริงมันโหดร้าย     เชื่อว่าพี่ๆน้องๆหลายคนในนี้ก้เคยโดนมาใม่มากก็น้อย

สำหรับผม มีการสร้างเกราะป้องกันใว้ระดับ1  ดีมาดีกลับ เอี้ยมาเอี้ยกลับ ใม่โกง 55

โลกในนี้ โลกสีเทา ใม่รู้ใครนิยามใว้โดนใจผมจริงๆ

ชอบวลีพี่kk ที่มาบอกว่า คนจริงใจจะกลายเป็นเหยื่อ

ส่วนพี่กัปตั้น    ผมชอบน้องคนนั้นครับ 555

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 01:35:36 PM »
ส่วนพี่กัปตั้น    ผมชอบน้องคนนั้นครับ 555

น้องคนไหนครับ หลังไมค์มาได้เลยครับ
ถ้าน้องอนุญาตให้แนะนำจะได้ให้ท่านติดต่อน้องที่อาจะรอท่านสนับสนุนอยู่นะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Konba501

• People Like This 78
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 10:31:00 PM »

น้องคนไหนครับ หลังไมค์มาได้เลยครับ
ถ้าน้องอนุญาตให้แนะนำจะได้ให้ท่านติดต่อน้องที่อาจะรอท่านสนับสนุนอยู่นะครับ

ผิดพี่ โทษทีครับพี่กัปตันผมเขียนผิด   จริงๆจะหมายถึงน้องดอกฟ้า ของพี่ตะวัน แต่สามัญชน อย่างผมคงได้แค่ปลื้ม