ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนะบายประสบการณ์บ้างนะครับ  (อ่าน 1756 ครั้ง)

Teat

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 10
ขอนะบายประสบการณ์บ้างนะครับ
« เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 05:47:07 PM »
บอกก่อนว่าไม่ใช่คนดีเด่อะไรนะครับ...แค่มาเล่าแชร์ประสบการณ์แปลกๆ

เล่นมานานพอสมควร เคยโพสบ้างแต่ไม่ค่อยชอบโพสมันดูเด่นๆ เขินๆแปลกๆเวลาต้องไปโฆษณาป่าวประกาศว่าให้ได้เท่านี้ๆ ต้องการแบบนี้ๆ เลยได้แต่ส่องหรือให้ไลน์ซะส่วนใหญ่.  ส่วนตัวเคยเลี้ยงน้องมาก่อนแต่ไม่เคยได้จากใน WLG. อาจจะเพราะวาสนาคงยังไม่มี.   

สมัยก่อนตอนผมเล่นเว๊บนี้ใหม่ๆ ก็ได้มาหลายแผลครับ(แต่ไม่ค่อยเข็ด). มีทั้งมาแล้วยังกับคนละคนกะในรูป. เจอกันแล้วคุยหลอกประวัติมั้วไปหมด. ตอนในไลน์บอก20 พอไปเจอบอก27 แหมพิมพ์ผิดไปเยอะนะ **25**  แต่ส่วนใหญ่ก็ยังได้เจอได้คุยได้รู้จักช่วยเหลือกัน.    พอผมมีน้องเจอกันข้างนอกก็เอลกเล่นไปนานหลายปี. จนเลิกกันไปเลยกลับมาลองเล่น้วยความเหงาๆคันๆ

มาเดี๋ยวนี้ตามไม่ทันแล้วครับ...ล่าสุดทักน้องคนนึงไป. กระทู้หาคนช่วยแบบเรทค่อนข้างสูงชนิดที่ว่าถ้าไม่ใช่ระดับดาวคงไม่กล้าเสียให้.  พอทักไปไม่ทันไรน้องส่งรูปมาให้ดู. ผมบอกน้องตรงๆเลยว่าไม่ใช่เสป็คผม(ผมว่าราคานี้แบบนี้ไม่มีใครเขายอม) แต่ด้วยความเกรงใจ เลยโง่โชว์ป๋า ให้น้องไป3000 ค่าดูรูป....จากนั้นผมก็ลบไลน์น้องไปแล้วห่างจากเว็บซักพัก  เพราะที่ส่งไปบางทีก็ไม่แอดกลับมา บางทีเจอคำถามแปลกๆแบบหนูอยู่โซนนี้...พี่อยู่ที่อื่นจะมาทักทำไม(อ่าวสมัยนี้มันมีรถยนต์แล้วน้องไม่ได้นั่งเกวียน)

อยู่มาวันนึงมีน้องแอกเข้ามาในไลน์ผม.  ทีแรกผมจำไม่ได้เพราะนานแล้วแต่พอนึกๆก็อ๋อ.  น้องเรทดาวค้างฟ้านี่เอง. แอดมาก็บอกอยากให้ช่วยเดือดร้อนมาก  ผมเลยถามว่าลำบากอะไร(แน่ะยังเล่นบทพระเอกสมองน้อย).  น้องบอกว่าต้องจ่ายค่าเทอม. เรียน รร คริส. ชื่อดัง บอกแม่ไม่มีจ่าย ขาด20....... ผมถามใครสอนให้หาแบบนี้.  บอกเพื่อนทำเวลา(อายุเท่านี้สมัยผมวันละ100นี่โคตรหรู)   ด้วยความแก่แล้วแต่ยังพอมีเซลล์สมองอยู่บ้าง. ก็ถามมีบัตรไหม. หลักฐานใบต่างๆ.   น้องให้บัตรต่างๆมา. แต่ใบเอกสารไม่มี. ผมนี่สะดุ้งเลยตายห่าอายุแค่นี้ไอคุกๆๆๆไหมเนี่ย.   ด้วยความชั่งใจอยู่นานมองเอกสารตารางสอบไป บัตรไปมองมากๆเซลล์สมองที่เหลืออยู่ก็ตายในทันพลัน.  โอนค่าเทอมไปให้เพื่อจะให้น้องสอบพรุ้งนี้....น้องบอกนัดได้เลยหนูไม่หลอก....แหมล่อไปคุกๆๆๆรึเปล่าเนี่ย....แต่ด้วยความพระเอกยังคงสิงอยู่ผมบอกน้องไปว่า ผมอยู่ ตจว ไม่นัด(ตรงๆมันไม่ใช่สเป็คผมด้วยแหละเด็กเกิน) ผมเลยบอกว่าต่อไปก็เก็บสะสมค่าเทอมเอาเองนะสำหรับเทอมหน้าอย่าไปใช้ไม่จำเป็น.   ก็ไม่ได้คุยอะไรกัน จน 2-3วันวิญญาณพระเอกมันสิงผมอีกผมเลยกะว่าจะออกค่าเทอมให้จนจบมัธยม.   เลยทักไปว่าว่างเมื่อไรลองนัดเจอกัน(ไม่คุกๆๆนะครับ อยากคุยดูก่อน).   น้องก็โอเคน้องบอกสอบวัุกร์. ผมถามงั้นเสาร์ อาทิตย์สะดวกไหม น้องบอกว่ากลับบ้านต่างจังหวัดโอเคไม่เป็นไรผมไม่ได้เดือดร้อนเอาที่สะดวก. ซักพักวัุกร์ด้วยวิญญาณพระเอกออกจากร่าง. รึเซลล์สมองมันฟื้นตัวไม่ทราบ. ผมลองเช๊คจากชื่อในบัตรน้อง.  ได้เฟส. ได้ IG. พอลองส่องเท่านั้นแหละเหมือนฟ้าเปิด.    แหมมมันไปแรดงานดนตรีกับเพื่อน. ไปกินเที่ยวต่อที่ทะเลแถวบ้านผมนี่เอง. พอกลับกรุ้งเทพต่อด้วยคาเฟ่หรูย่านสุขุมวิทย์.ส่วนเพื่อนนางที่แนะนำกันมาทำก็. ซื้อ Diorให้แฟนน.   หลังจากนั้นผมลองทักไปอีกทีแต่เหมือนนางคงบล๊อกผมแล้ว      แหมมเล่นเอาเซลล์สมองผมเต้นระบำเลยสมัยผมตัวเท่านี้ยังวิ่งเล่นเตะบอล. ซื้อแผ่นเกมส์กับเพื่อนอยู่เลย. 

ที่เล่ามาไม่ต้องการด่าใครนะครับ ถือซะว่าเปนอุทาหรณ์. เผื่อภายภาคหน้าจะได้ไม่มีพระเอกตายฟรีแบบผมอีก. จริงๆมีเรื่องเด็ดโรคจิตก็มี ประมาณ ผมถามอายุเท่าไร มันบอกผมหยามคายพูดไม่เพราะ...แต่เดี๋ยวมันจะยาวไป

สุดท้ายผมไม่ซีเรียสไม่ติดใจนะครับเพราะถือว่าผมเต็มใจช่วยไม่ได้เดือดร้อนตัวเอง.  ส่วนน้องจะเอาไปทำอะไรกันก็ถือว่าผมใช้เวรใช้กรรมไป
 **38**

Unitedman

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Re: ขอนะบายประสบการณ์บ้างนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 06:49:30 PM »
ด้วยความเห็นอกเห็นใจในสถานะเดียวกันครับ 55 โดนบ่อยเหมือนกัน

ZzRisa

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
Re: ขอนะบายประสบการณ์บ้างนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 08:29:41 PM »
 **24**

รออ่านนะคะ

**36**

Sirinya99

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
  • worry less, smaile more.
    • https://www.youtube.com/channel/UC26lMm2FsX6a9yt_qAd4NFw
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 09:57:18 PM »
"อยากเป็นเธอคนนั้น"จัง **34** อายุน้อย ไม่ต้องทำงาน....กลััััับมาที่บุุ๋ม_ตากแดด!ออกเก็บภาษีชาวบ้านแถมโดนด่าอีก บางทีเกืืืืืืืืืืือบเอาชีวิตไม่รอดเพราะหมาเจ้าของบ้านไล่กัด **25** ทั้งเดืืือนยังไม่เท่าน้องคนนั้นเลยฮึึึๆๆๆทำบุญด้วยไรน้า????? **36** **36**
**ยังไงก็แวะมากอดเจ้าของกระทู้ค่ะ 41 **06**

Maythavee

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 11:01:42 PM »
มันมีจริงๆนะ คนแบบนี้ นานๆเข้ามาอ่านที มีแต่เรื่องน่าทึ่ง! **25**

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 11:47:36 PM »
อยากเจอพี่แบบนี้บ้างจัง  **36**

ใช้เงินตัวเอง สบายใจสุดละ **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

My girlfriend

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 06, 2019, 12:06:52 AM »
อยากมีพี่ช่วยเหลือ ดูแลแบบนี้บ้างจัง
 **34** **34**

น้องเค้าพูดยังไง ทำไมได้พี่ที่ใจดีแบบนี้เนี่ย
 **40** **40**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 07, 2019, 05:12:45 PM »
ผมมองในมุมผมนะครับ
ก็เพราะมีคนที่ทำแบบนี้ไงครับ น้องแบบนั้นถึงทำมาหากิน
วิธีนี้ได้ อาศัยคุยดีในจังหวะเจอคนใจดี เสร็จตะกวดสาว

ทำไมไม่คิดถึงน้องๆ ที่ลำบากจริง ยอมมาตามนัดจริง
ยอมแลกเปลี่ยนจริง ให้ระบบมันเหมาะสม และไม่ต้องเสียความรู้สึกกัน

น้องๆ ที่มาอ่าน อย่าไปคิดเลยครับว่าเจอพี่แบบนี้แล้วดี
ถ้าเป็นแบบนี้กันเยอะๆ ต่อไปไม่มีใครมาเสียเงินฟรีๆ
เวปไม่มีคนเล่นแน่นอนครับ

ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

ENCELADUS

• Full Member
  • People Like This 130
  • บางสิ่่งไม่ได้ถูกกำหนดให้รู้?
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 09, 2019, 02:22:51 AM »
ขอโทษครับขอแสดงความเห็นส่วน แต่ผมอาจผิดครับ  **26**
สังคมยุคสมัยนี้ ตัวเลขของอายุมันไม่ใช่สิ่งที่จะบอกว่าเขาคนนั้นเป็นคนดี คิดว่าอายุเยาว์วัยคงไม่หลอก(มั้ง?) จริงๆแล้วอายุไม่เกี่ยวครับ มันขึ้นอยู่ที่จิตสำนึกคุณธรรมของบุคคลคนนั้นครับ บางคนอายุเยอะแต่งตัวเก่ง แต่ตรงไปตรงมาไม่เคยหลอกพี่ผช.ก็มีเยอะ แต่บางคนอายุน้อย ดูใสๆแต่รอบจัดกว่าที่เราประเมิน ผมเคยเจอมาหลายคนแล้วครับ ส่วนใหญ่กลลวงทั้งนั้นครับ ถึงแม้อาจไม่หลอกในช่วงแรกๆ แต่ต่อมาพอได้เงินง่ายๆเยอะขึ้นก็จะแสดง "ธาตุแท้ " ออกมาครับ  **09**
As soon be sure your sin find you out !!!

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 09, 2019, 01:41:49 PM »
ขอโทษครับขอแสดงความเห็นส่วน แต่ผมอาจผิดครับ  **26**
สังคมยุคสมัยนี้ ตัวเลขของอายุมันไม่ใช่สิ่งที่จะบอกว่าเขาคนนั้นเป็นคนดี คิดว่าอายุเยาว์วัยคงไม่หลอก(มั้ง?) จริงๆแล้วอายุไม่เกี่ยวครับ มันขึ้นอยู่ที่จิตสำนึกคุณธรรมของบุคคลคนนั้นครับ บางคนอายุเยอะแต่งตัวเก่ง แต่ตรงไปตรงมาไม่เคยหลอกพี่ผช.ก็มีเยอะ แต่บางคนอายุน้อย ดูใสๆแต่รอบจัดกว่าที่เราประเมิน ผมเคยเจอมาหลายคนแล้วครับ ส่วนใหญ่กลลวงทั้งนั้นครับ ถึงแม้อาจไม่หลอกในช่วงแรกๆ แต่ต่อมาพอได้เงินง่ายๆเยอะขึ้นก็จะแสดง "ธาตุแท้ " ออกมาครับ  **09**

นี่ล่ะ ผู้ชายที่หล่อทั้งตัวและหัวใจ  **36**
พี่ชายที่แสนดีของน้องๆ  41
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~